• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập Gamelofts Dành Cho iPhone - iPod!

onimusha87

hình như game gangsta j j đó chỉ chơi đc trên os 3x hay sao ấy... os 4x vào bị văng

quên, cho hỏi là dungeon hunter 2 có chạy đc trên 3g os 3.1.3 ko vậy ?! để mình biết đg` dow về :(
khi post game tiện thể post lun là game đó có thể chạy trên những IP nào ko nhỉ? liệu có khả thi khi post thêm điều đó ko?!

HTC_VUTHANH

Moderator
hình như game gangsta j j đó chỉ chơi đc trên os 3x hay sao ấy... os 4x vào bị văng

quên, cho hỏi là dungeon hunter 2 có chạy đc trên 3g os 3.1.3 ko vậy ?! để mình biết đg` dow về :(
khi post game tiện thể post lun là game đó có thể chạy trên những IP nào ko nhỉ? liệu có khả thi khi post thêm điều đó ko?!
3G táng đc hít nha.trước dùng 3G cfw 4.2.1(pv002) xài ok lém=))

onimusha87

oh, e cũng test rồi bro ơi, em nó chạy ngon lành cả hunter dungeon 1 và 2 ;)) hình như 2 hơi giật 1 chút...tóm lại là ngon :D
p/s: test 2 game là dungeon hunter 1,2 và blade of fury thì dungeon hun chạy đc trên cả 3g os 3x và 3gs os 4x
blade thì chỉ chạy trên os 3x đc thôi.... 3g trở lên nốc tất :D

AnhPheCT

mình thích chơi game này mà trên itune dow vê không full đc ai có cho mình xin:D

Spider-Man™: Total Mayhem v1.0.0

Category: Games
Sep 01, 2010
Version: 1.0.0
467 MB
Seller: Gameloft S.A.

Software © 2010 Gameloft. All Rights Reserved. Gameloft and the Gameloft logo are trademarks of Gameloft in the US and/or other countries. Marvel, Spider-Man and all related character names and the

LANGUAGES: English, Chinese, French, German, Italian, Japanese, Korean, Spanish

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.0 or later

nadsport

Spider-Man™: Total Mayhem v1.0.0

Category: Games
Sep 01, 2010
Version: 1.0.0
467 MB
Seller: Gameloft S.A.

Software © 2010 Gameloft. All Rights Reserved. Gameloft and the Gameloft logo are trademarks of Gameloft in the US and/or other countries. Marvel, Spider-Man and all related character names and the

LANGUAGES: English, Chinese, French, German, Italian, Japanese, Korean, Spanish

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.0 or later

dow đên 38% là stop ak.....chi link khác đi bạn...

fatherfbi

mấy anh cho em hỏi em down cái castle of magic về rồi cài vào máy rồi nó lại bảo là phần mềm là phần mềm lậu phải down bản của appstore trả tiền ai giúp em với máy em là itouch gen3 os 4.2.1

haonam999

bạn muốn game nào thì xin game đó vậy thui.Những game này từ rất lâu dzùi mà;;)
cho mình xin game Luxor 2,mình ko biết của hãng nào nên mình xin ở đây vậy:p,len google dow ve thì chơi dc lúc đầu thoát ra vô lại thì ko chơi dc nữa,bạn nào có bản nào ồn định cho mình xin...thank FW 3.1.3

HTC_VUTHANH

Moderator
cho mình xin game Luxor 2,mình ko biết của hãng nào nên mình xin ở đây vậy:p,len google dow ve thì chơi dc lúc đầu thoát ra vô lại thì ko chơi dc nữa,bạn nào có bản nào ồn định cho mình xin...thank FW 3.1.3
Bạn qua đây nha:
[h=1]Luxor 2[/h]

haonam999

cho mình hỏi cái game DoDonPachiR có phiên bản nào chơi dc trên ip 3g ko bạn,nếu có cho mình xin nha;;)

HTC_VUTHANH

Moderator
cho mình hỏi cái game DoDonPachiR có phiên bản nào chơi dc trên ip 3g ko bạn,nếu có cho mình xin nha;;)
Dodonpachi Resurrection:Không hỗ trợ cho ip 3G bạn ạ
Yêu cầu
: Tương thích với iPhone 3GS, iPhone 4, iPod touch (thế hệ thứ 3), iPod touch (thế hệ 4), và iPad. Yêu cầu iOS 4.1 hoặc mới hơn.

Milan

bạn ơi còn Game street Fighter II và các bản càng sau càng tốt k ạ :X
nếu có cho mình xin nhé, cảm ơn bạn:X