• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập Gamelofts Dành Cho iPhone - iPod!

tiena0

hic noob lại cần mọi người giúp đỡ rồi,sao mình sync app vào Iphone qua Itunes nó toàn bảo là App not found nên không sync vào được ,ai biết không tl dùm mình nhé,IP 2g 16gb IOS 3.0:((

trangne

Mình mới dùng ipod touch gen 4.Cho mình hỏi mấy game này đuôi IOS thì cứ chép thẳng vào máy bằng itunes đúng k ạ!

tiena0

ai có Talking tom cat share em với,bản kia em down về vô toàn dis không chơi được ai có bản khác cho em nhé,thanks trước:)

aliceculen

Các pác ơi ! Em là 1 mem mới nên chưa biết cài game làm sao vào con iPod touch gen 2 của em hết ! Mong các pác chỉ em sơ sơ mấy bước đầu , chứ các game mấy pác tổng hợp ở đây có đầy đủ hết ! Em muốn cài vô lắm nhưng mà kô biết cài làm sao ! Các pác giúp em !

trangne

bạn muốn coppy những game ở trên
1.download itunes trên apple về
2.jailbreak máy(ở diễn đàn có hướng dẫn cụ thể đó bạn)
Jailblreak máy xong bạn sycn phần mềm game vào ipod là chơi đc đó bạn.

HTC_VUTHANH

Moderator
bạn muốn coppy những game ở trên
1.download itunes trên apple về
2.jailbreak máy(ở diễn đàn có hướng dẫn cụ thể đó bạn)
Jailblreak máy xong bạn sycn phần mềm game vào ipod là chơi đc đó bạn.
jailbreak máy xong mà ko cài appsync thì cũng ko thể cài app vào ipod đc bạn nhé;;)

ckhai

Có bác nào finish game Dungeon 2 chưa cho em hỏi thăm xíu. Em chơi đến màn Northerland, nó kêu đi tìm tiêu điệt thằng Northerland Guardian rồi mới vào Northerland. Mùh tìm hoài hok thấy nó nằm ở đâu hết ~X(,đi hết lãnh thổ này qua lãnh thổ khác muh hok thấy Northerland Guardian nằm ở đâu. Bác nào chỉ giúp em với. Cám ơn các bác !=D>

nghiactxnk

K hiểu sao game “Gangsta miami vindication” cài vào 3GS 4.3.1 zo chơi được tí l tự out ra. Có ai fix được k. mình nghĩ k phải do thiếu Ram. có thể k tương thix fw 4.3.1???

zenkie

Có khi games crack bị lỗi nữa bạn àh. Down thử 1 bản up khác xem sao? ^_________^ GL!

HTC_VUTHANH

Moderator
K hiểu sao game “Gangsta miami vindication” cài vào 3GS 4.3.1 zo chơi được tí l tự out ra. Có ai fix được k. mình nghĩ k phải do thiếu Ram. có thể k tương thix fw 4.3.1???
hình như tại fw bạn ạ.mình cài trên i4 cũng bị vậy