• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC HTC HD2 ANDROID SERIES (Sense - CM7 - MIUI)

babety

Bác chủ thớt ơi, bản ROM Sens 3.0 V6 của bác phần Location và Map khg chạy được! Mình rất cần 2 phần này mong bác chỉ chiêu ah!

vettau

Thì Location và Map vẫn dùng bt, chỉ có điều mình dùng hết 30 ngày free rồi nên muốn dùng chức năng Premium dẫn đường có voice thì không được, nếu máy bạn chưa dùng lần nào thì thử xem, Pro hơn VietMap và quan trọng hơn là rẻ hơn mặc dù (theo mình biết) data được HTC mua lại của VM.

Chỉnh sửa cuối:

kanguru

Member
Bác langthang ơi sao bản mới này không nối được mạng 3G.
Có cách nào để chỉnh lại không bác.
Cảm ơn.

phihong5000

Vừa cài xong bản CWR Clean Go EX 46 hay quá, Market mới nhất của androi dùng rất sướng.............

thedung

phải nói vô học người ta làm vì mọi người thằng nào lấy cho riêng mình thế nhỉ,cái thằng đấy đúng là d....bực quá

tvp3004

nó cố tình chơi ae thôi,chứ chiếm làm riêng cũng đc j đâu( chủ acc chỉ cần gửi mail báo mất pass là có lại pas), làm mang tiếng, rồi ai dám share acc nữa????

heobanhki

vấn đề ở đây ko phải là có acc hay ko có,mà là cách hành xử của một con người! chả có ai nóng j ở đây hết!
vấn đề là acc đó được public thì vấn đề đổi pass là không tránh khỏi, bên xda bro ppcboy cũng cũng có chứ đâu phải member pda việt làm mà mọi người phải xoắn