• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

Azzura

Bác PPC cho em hỏi sao mà bản Ram lắm link thế, các link đó khác nhau ntn vậy bác?

dienluc510

Bác cố gắng tìm cái ACC MF, MG mà upchusws up lên những host này thì thì chỉ có bọn tây mũi lõ là chúng nó down được chứ bà con việt ta thì nản lắm ! giá như link down cũng nhanh như Rom bác thì OK!

ppcboy

Bác cố gắng tìm cái ACC MF, MG mà upchusws up lên những host này thì thì chỉ có bọn tây mũi lõ là chúng nó down được chứ bà con việt ta thì nản lắm ! giá như link down cũng nhanh như Rom bác thì OK!
mai em sẽ đưa lên host khác, bây giờ về nhà rồi, 3g viettel thì bó tay không thể up đươc

ppcboy

Bác PPC cho em hỏi sao mà bản Ram lắm link thế, các link đó khác nhau ntn vậy bác?[/QUOTơE]
[CWR] là bản chạy trên NAND, [CWR-CLEAN] bản chạy trên NAND đã loại bỏ một vài ứng dụng không cần thiết, [CWR-RAM] là bản chạy trên RAM, [CWR-CLEAN_RAM] là bản RAM sạch, [DAF] cũng tương tự như [CWR] thôi Bác à

randoms

Bác cho kèm 1 link mediafire với nhé e nghĩ cái đó ở VN có vẻ thiết thực. Em kéo hostfile mà đến nản luôn. Bác cho em hỏi luôn mấy bản Ginger chụp ảnh có đẹp không bác!

ppcboy

Bác cho kèm 1 link mediafire với nhé e nghĩ cái đó ở VN có vẻ thiết thực. Em kéo hostfile mà đến nản luôn. Bác cho em hỏi luôn mấy bản Ginger chụp ảnh có đẹp không bác!
ừ, mai mình đưa lên MF, bản Ginger mình thấy chụp ảnh không đẹp lắm, thua mấy bản HD hiiii

Tinh_yeu_87

Bản v3 của bác mình mới test thử thấy ok lắm,lại còn khá mượt mà,love it:x

Chỉnh sửa cuối:

hatnaf

Thanks for giving :D, very very much :D :D

Bác chủ ơi, mình dow file 7z về giải nén ra file apk nhưng cài ko dc, nó báo ko cài dc. Cài cách nào đây bác ơi, ai biết hay cài dc chỉ mình với. Thanks, đang cần cái này.

Chỉnh sửa cuối:

Azzura

Hi vọng ở bản V3 Ram bàn phím sẽ đầy đủ kí tự hơn, bàn phím của bản V1 và V2 toàn bị thiếu số

roseghost

Link mới mình vẫn ko down đc toàn báo not permission . Chán , vẫn xài bản V2 13/02 hic hic . AI down đc up lên link khac giùm với

mrducbao

Phải nói Ginger 2.3.3 (CWR) chạy sướng thật: đẹp, mượt, chưa thấy vấn đề gì. Mỗi tội mình không thích cái box tin nhắn của Ginger vì nó nhỏ quá, không hiểu có phần mềm nào giao diện tin nhắn lớn hơn để nhìn cho nó bao quát không bác PPCBOY nhỉ?

Thêm nữa: mình thấy bên XDA có cái theme Honeycomp màu Kem đẹp quá mà mỗi tội nó chỉ hỗ trợ HD2-TMOUS, bác có thể chế biến để HD2 thường dùng được không?

Thanks in advance.

Chỉnh sửa cuối:

langthang262

Phải nói Ginger 2.3.3 (CWR) chạy sướng thật: đẹp, mượt, chưa thấy vấn đề gì. Mỗi tội mình không thích cái box tin nhắn của Ginger vì nó nhỏ quá, không hiểu có phần mềm nào giao diện tin nhắn lớn hơn để nhìn cho nó bao quát không bác PPCBOY nhỉ?

Thêm nữa: mình thấy bên XDA có cái theme Honeycomp màu Kem đẹp quá mà mỗi tội nó chỉ hỗ trợ HD-TMOUS, bác có thể chế biến để HD2 thường dùng được không?

Thanks in advance.

Bản Ginger Clean V3 cài xong bộ nhớ trong còn 330Mb, chẳng cần dùng Data2SD hay App2SD nữa :D
Mà bác boy đi đâu, không thấy cập nhật thêm gì nhỉ