• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

AK47_CCCP

Bác boy ơi, với dung lượng nhẹ và đẹp mình rất khoái các bản của bác, Cái Dialer mặc định theo mình xấu quá, nếu có thể bác thay cái dialer giống các bản HD vào thì tốt quá,

concuarangme

Bác boy ơi, với dung lượng nhẹ và đẹp mình rất khoái các bản của bác, Cái Dialer mặc định theo mình xấu quá, nếu có thể bác thay cái dialer giống các bản HD vào thì tốt quá,

bạn thay = GoDialer đi, có tính năng tìm danh bạ như trong các bản HD đấy, giao diện nhìn cũng ok

loichanhthang

mình cài bản v19 scene.s mà sao tìm hoài k thấy widgets thời tiết và scene như hình ở trên nhỉ ? bác nào biết thì hướng dẫn mĩnh với

xd07a

V13 disier chứ không phải là v13gingen đâu còn bạn đang dùng là bản v19 ginger nên không có

Tien1975

mình đang dùng bản V19. Rất mượt và nhanh nhưng hao pin kinh khủng. Có bạn nào bị như mình không?

toanmapGPC2

Àh bác cho hỏi thêm là CWR cài giống như là CWM phải k bác, mình hơi gà chút. Tại mình donwload về giải nén ra thì thấy có 1 file *.zip và 1 số file DAF nữa, hay là những file DAF là để Recovery phải k bác, còn máy mình đã Recovery rồi thì chỉ chép file *.zip vào cài thôi. Thanks

minhlc1958

Active Member
Àh bác cho hỏi thêm là CWR cài giống như là CWM phải k bác, mình hơi gà chút. Tại mình donwload về giải nén ra thì thấy có 1 file *.zip và 1 số file DAF nữa, hay là những file DAF là để Recovery phải k bác, còn máy mình đã Recovery rồi thì chỉ chép file *.zip vào cài thôi. Thanks

Bạn tải về giải nén trong đó file CWR tác giả đã làm sẵn cho phù hợp với bản rom đó, vậy bạn cài file CWR vào máy còn file Rom Zip thì chép vào thẻ để up rom qua CWR mà bạn vừa cài vào máy

toanmapGPC2

Ok mình đã cài được, đang test, giao diện đẹp, để nguyên k cài phần mềm gì tgi2 chạy rất mượt.
Để chút cài thêm phần mềm xem ok k?
Thanks.

minhlc1958

Active Member
Ok mình đã cài được, đang test, giao diện đẹp, để nguyên k cài phần mềm gì tgi2 chạy rất mượt.
Để chút cài thêm phần mềm xem ok k?
Thanks.

Bạn cứ cài thoải mái mình đã thử từ 70 đến cả trăm vẫn mượt

khanhham

các bác ơi lam thế nào đẻ cài game ,phần mềm vậy các bác giúp e với e cám ơn e cài mãi chảng được

toanmapGPC2

Mình đã cài 1 số Live Theme và vài Games, chạy thì ok mựit, nhưng lâu lâu em nó treo máy cứng đơ khi có người gọi lại phải tháo pin ra lắp lại thì ok, còn market thì lúc vô ok, lúc vô chậm lắm. Noíu chung bản này cũng ok và mượt, chỉ có vài điểm lổi trên thôi, chúc bác chủ làm thêm bản khác hoàn thiện ít lổi hơn nhé. Thanks !

cuongnv

các bác cho em hỏi câu hơi gà chút, em dùng bản V19. Lúc nhấn nút home em lỡ chọn sony home và tick vào set as default. bây giờ em muốn quay lại Home mặc định của bản này là AW mà ko biết làm thế nào. Nhờ các bác chỉ giúp!