• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

ghone1990

pro boyppc cho em hỏi hiệu ứng lật trang là ở file nào trong system.pro cho em biết để em lên đời với được không ? thank

anaconda

Bực mình thật,dow mãi mà không được chỉ hiện có mỗi file không có dung lượng bác up lên medi dược không

dienluc510

Bực mình thật,dow mãi mà không được chỉ hiện có mỗi file không có dung lượng bác up lên medi dược không

hehe ! Cao thủ ẩn mình mãi - nay đã ra mặt, bác giống hệt em, cũng đang down ko được đây.

ngocphuoc

Bác kdtt8 chỉ cụ thể cách down dùm em luôn nhé, em không rành tiếng ngoại ngữ lắm nên không biết phải làm như thế nào để down dươc. Thank Bác nhiều

kdtt8

Bac chon link2. Sau do chon slower download. Dien vao ô tróng enter the code giông nhu các chu bên trên. Cho thoi gian khoang 35 giay thi se bat dau down. Minh down file nay khoang gan 20p.
Online bang dt ko co tieng viet.

mlinhcntt

cái thẻ nhớ mình kém quá ko phân vùng đc nên ko cài đc bản dhd đành ngậm ngùi chờ mua thẻ nhớ khác bác nào biết ở HN bán thẻ nhớ 16GB hoặc 32GB class cao cao 1 chút ko

khang_bk

Đang cài bản V21. Chắc bản này là FULL rồi nhỉ ? Mình đã dùng V18,19,20 và giờ là 21. Nhận thấy các bản không khác nhau là mấy. Nhưng vẫn thích bản mới...

Chắc chỉ cài bản V21 này nữa thôi ^^... Tks PPC Boy rất nhiều. Bản ROM rất tuyệt vời !

anaconda

hehe ! Cao thủ ẩn mình mãi - nay đã ra mặt, bác giống hệt em, cũng đang down ko được đây.

Cao thủ gì hả bác.em mới chuển sang dùng hd2 thôi,ngày trước dùng liquid E chuên gia up room.giờ dùng hd2 càng thích hơn

khang_bk

Mình vừa cài và test bản Ginger Sense.S V21 mới nhất. Mọi thứ không có gì khác so với các bản cũ từ V18 đến giờ ( Tất nhiên khác về số phiên bản, và update các phần mềm hệ thống...)

Trước dùng các bản khác thấy Pin chỉ được khoảng 1,5 ngày. Trong khi trước đây bản CoreDroid V1.6 mình vẫn dùng được khoảng 2 ngày. Test bản này xem thế nào ?

Thanks !

Chỉnh sửa cuối:

ngocphuoc

Bác kdtt8 em đang down Online trên điện thoại được 50% rồi, vậy là không down trên laptop được phải hôn Bác? Thank rất rất nhiều.

anaconda

Mình đang dùng bản V13 bản này nhẹ pin rất tốt.bản giger sáne 21 rất nhẹ nhưnng giao diện sanse chán quá