• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"Búm,Bụp,Bùm,Bèm.."_Farter v1.05(Hàng Độc)

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Farter v1.05

Một phần mềm cực hay,đảm bảo các bạn ai cũng thích .

Là chương trình "Đánh rắm...".:D:DVới chương trình này các bạn sẽ có rất nhiều trò vui để nghịch (Biết bao nhiu người đã chết đứng dưới tay mình ).Có tổng cộng 9 kiểu thả bom khác nhau,các bạn có thể hẹn giờ theo ý muốn.Chúc các bạn luôn có những phút giây vui vẻ bên mọi người

20080430_5cb4eba05adc57bc2b880GiIjjweJiHq.bmp

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
:)) Đã test trên N95, tức cười quá, chơi dạng weapons mới dữ =))

Anh Nguyenpa là người thử đầu tiên đó anh.Trên N93.Máy của 2 anh kêu to thấy mồ,nghịch đứa nào chít đứa đó.=))=))=))

TraiNgheoHn

Mình vừa test thử,kêu to lắm hehehe,quả này đi cưa gái chơi trò này thì vui phải biết.

G

germaniteen

Guest
Ôi, trời quả nhiều là nhiều trò nhỉ, "thả bom" bằng dtdd mới ghê chứ! Mà cái này thâu lại làm nhạc chuông nũa chắc là....hehehe

G

germaniteen

Guest
Vậy pác qua bên room Windows Mobile đó! Ứng dụng bên đây cho s60 v3 hà

longs

Có huynh nào chỉ cho em với,sao em cài vào N73ME mà chẳng nghe gì cả vậy???
THANKS!!:))

kaizuki

cài trên N95 mà ko nghe thấy gì cả , anh Koj chỉ em cái em íntall vào mày bật lên hẹn giờ mà nó lại ko có tiếng

quangvinhvn

Cái nì là ứng dụng java mà,s60 v3 9.1 & 9.2
xài tuốt,kể cả window mobile luôn đó các bác.:);)

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
cài trên N95 mà ko nghe thấy gì cả , anh Koj chỉ em cái em íntall vào mày bật lên hẹn giờ mà nó lại ko có tiếng

Cài giờ thì sau khi nó đếm ngược nó sẽ kêu. Hay bạn dùng thử weapon xem.

hateboy

ui cái này giống phần mềm cippi đó mà. Mình cài lâu rùi. Nhưng cippi hay hơn ở chỗ có thể lập trình xì hơi thành đoạn nhạc lun.

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
ui cái này giống phần mềm cippi đó mà. Mình cài lâu rùi. Nhưng cippi hay hơn ở chỗ có thể lập trình xì hơi thành đoạn nhạc lun.

Bạn có thì up lên cho mọi người thưởng thức đi nào ;;);;)

kaizuki

nhưng mà khi chơi weapon thì nó lại ko có tiếng , hẹn giờ khi nó đếm lại tới 0 mà vẫn ko nghe thấy tiếng :( .

Mr_Tommy

hix sao nhìu người cũng bị giống mình thế nhỉ mà hẻm ai giúp cả nà, Mình test lên N73ME mà cũng hẻm có tiếng. Nó đếm ngược xong là mất lun hẻm có tiếng gì hết......help me.....

CongVoi

Super V.I.P
nhưng mà khi chơi weapon thì nó lại ko có tiếng , hẹn giờ khi nó đếm lại tới 0 mà vẫn ko nghe thấy tiếng :( .

hix sao nhìu người cũng bị giống mình thế nhỉ mà hẻm ai giúp cả nà, Mình test lên N73ME mà cũng hẻm có tiếng. Nó đếm ngược xong là mất lun hẻm có tiếng gì hết......help me.....

Ùa mọi người test đều bình thường mà nhỉ.Mình test trên P990i cũng rất chuẩn mà :-??:-??

Kojiro

Super V.I.P
Bạn nào dùng N73 test thử báo a e nhé! File java là dễ chịu nhất mà ta :-?

TraiNgheoHn

Có huynh nào chỉ cho em với,sao em cài vào N73ME mà chẳng nghe gì cả vậy???
THANKS!!:))

Bạn nào dùng N73 test thử báo a e nhé! File java là dễ chịu nhất mà ta :-?

Em dùng N73 nè,nghe đánh dắm to đùng sướng cả tai,hôm nọ đi tán gái hẹn giờ đánh,đang nói chuyện thì pet......thế là bạn gái tức quá hôn 1 phát gọi là trị tội:))

Status
Không mở trả lời sau này.