• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"Búm,Bụp,Bùm,Bèm.."_Farter v1.05(Hàng Độc)

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Em dùng N73 nè,nghe đánh dắm to đùng sướng cả tai,hôm nọ đi tán gái hẹn giờ đánh,đang nói chuyện thì pet......thế là bạn gái tức quá hôn 1 phát gọi là trị tội:))

=))=))=)) Kiểu trị tội này mình thích >:)>:)>:)

Mr_Tommy

Bạn nào dùng N73 test thử báo a e nhé! File java là dễ chịu nhất mà ta :-?

đại ka!! coi giúp em cái tề. Thấy ai cũng đc mà seo em test lên N73ME nó đếm đến 0 rùi... hẻm có gì cả 8-|

Kojiro

Super V.I.P
đại ka!! coi giúp em cái tề. Thấy ai cũng đc mà seo em test lên N73ME nó đếm đến 0 rùi... hẻm có gì cả 8-|

Mình không có N73 để test. Các bạn nào dùng được trên N73 thì up ver của fw lên cho a e tham khảo nha. Có thể do fw :-?

Mr_Tommy

Mình không có N73 để test. Các bạn nào dùng được trên N73 thì up ver của fw lên cho a e tham khảo nha. Có thể do fw :-?

fw là gì?? mình gà lém giúp mình đc ko. Ko cài đc tức quá thuiX-(

quangvinhvn

Mình use N73 ME V 4.0750.31.2.1 ,test ok lém.

Đi uống cafe với mấy thằng bạn,đợi mấy em tiếp viên ra pha cafe,mình hẹn giờ rồi dụ bạn nó giữ dùm,1 lúc sau....Pẹp...!!Ố là la vui quá xá.
Các bạn chơi kiểu này,sợ nó không bỏ túi mà cầm khư khư trên tay,đến lúc bom phát nổ,coi chừng người ta hoảng quá quăng luôn con dế iu xuống đất là mệt đó !! Hi hi

:)):)):))

Mr_Tommy

mình đang dùng N73ME V 4.0736.3.2.2 mà mình cũng test lên rùi hẻm nghe tiếng gì cả. Mình thử delete rùi test lại nhưng vẫn thế ko hỉu vì sao nà

minhkhoa2007

mình đang dùng N73ME V 4.0736.3.2.2 mà mình cũng test lên rùi hẻm nghe tiếng gì cả. Mình thử delete rùi test lại nhưng vẫn thế ko hỉu vì sao nà
Bạn xem thử có để chế độ im lặng ko nha?Nếu có thì tắt đi

Mr_Tommy

Bạn xem thử có để chế độ im lặng ko nha?Nếu có thì tắt đi

mình xem rùi bạn ah. Đã thử nhưng vẫn ko đc. Mà mình update fm new mà reng nó bảo đt bạn ko hỗ trợ tính năng này là seo nhỉ. Giúp mình với

ppx2301

Đang sử dụng N73ME cài vào chẳng nghe gì hết !!! Có đúng là sử dụng được không vậy ?

TraiNgheoHn

Đang sử dụng N73ME cài vào chẳng nghe gì hết !!! Có đúng là sử dụng được không vậy ?

Ô hay cậu này hay nhỉ,tớ dùng N73 nghe to lắm,hehe.cậu xem lại máy của cậu đi

Em_be_hu

Oh my god! Cái này hay quá ta, thank nhé, em dùng trên con N73ME
FW 4.0750.31.2.1
Nghe rõ lắm, quả này khối thằng chít với mình, đang ngồi trong lớp học mà làm 1 quả thì.....
Hay đưa cho thầy giáo cũng dc=))

abuladu

download về, giải nén ra 1 đóng file lấy file nào cài bi giờ (sory ko rành lắm)

duynhay

Mình cũng vậy, đang xài con 3250 v4.6 nhưng cài vào, test đủ kiểu cũng không nghe âm thanh j hết help me help me:(:)(:)(:)(:)(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.