• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"Búm,Bụp,Bùm,Bèm.."_Farter v1.05(Hàng Độc)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
download về, giải nén ra 1 đóng file lấy file nào cài bi giờ (sory ko rành lắm)

Down về file rar, giải nén ra 2 file trong đó có 1 file .jar, cài file này (không giải nén nhé, nó ra 1 đống file ráng chịu) ;;)

bremen

Quá hay! cái này mà ngồi chỗ đông người ma "bùm bụp" thì hay lắm!!!!!!!
cảm ơn nha bạn
chúc tất cả vui vẻ!!!!!!!!

abuladu

Hì hì mình cài được rùi, vui thiệt, cho mình hỏi mấy file âm thanh của chương trình này nằm ở thư mục nào vậy, mình muốn lấy làm nhạc chuôn tin nhắn(mỗi lần có tin nhắn tới thì kêu bẹpppppppppp) vậy mới đã.

Kojiro

Super V.I.P
Hì hì mình cài được rùi, vui thiệt, cho mình hỏi mấy file âm thanh của chương trình này nằm ở thư mục nào vậy, mình muốn lấy làm nhạc chuôn tin nhắn(mỗi lần có tin nhắn tới thì kêu bẹpppppppppp) vậy mới đã.

Làm đủ mọi cách mà vẫn không tìm ra file âm thanh nằm chỗ nào, trình độ có hạn :(

tiny1990

Cái này có hay ho j đâu mà các bác khoái chí thế.
"... là tiếng thét của hậu môn là linh hồn của cơm cá. ... có tác dụng giải tán đám đông mà không cần lựu đạn cay. biểu hiện của 1 người ...là: mặt đỏ mắt lăm le."

em nge 1 người bạn hay hát điệp khúc này lắm! mà không bít nó tải bài nầy ở đâu. các bác nào nghe chưa. vui lòng cho em xin link nhé! vì cái này nó hát rất hay. hay còn hơn cái hài "nói xấu vợ 1 và 2"

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
"... là tiếng thét của hậu môn là linh hồn của cơm cá. ... có tác dụng giải tán đám đông mà không cần lựu đạn cay. biểu hiện của 1 người ... là: mặt đỏ mắt lăm le."

em nge 1 người bạn hay hát điệp khúc này lắm! mà không bít nó tải bài nầy ở đâu. các bác nào nghe chưa. vui lòng cho em xin link nhé! vì cái này nó hát rất hay. hay còn hơn cái hài "nói xấu vợ 1 và 2"

SANG BOX NHẠC CHUÔNG MÀ YÊU CẦU BẠN NHÉ.CÁI NÀY KHÔNG HAY THÌ ĐỪNG DÙNG.CÓ AI BẮT BẠN PHẢI DÙNG ĐÂU X-(X-(X-(

abuladu

Làm đủ mọi cách mà vẫn không tìm ra file âm thanh nằm chỗ nào, trình độ có hạn :(

Thanks, chỉ còn cách lấy điện thoại khác ghi âm lại thui.

"... là tiếng thét của hậu môn là linh hồn của cơm cá. ... có tác dụng giải tán đám đông mà không cần lựu đạn cay. biểu hiện của 1 người ... là: mặt đỏ mắt lăm le."

của bạn nè: Định nghĩa địch

ppx2301

Mình down về là File Nokia Application Installer chứ không phải là File Jar như Kojiro nói đâu ? Cài vào không nghe gì cả. Mình sử dụng N73ME.Có cách nào giúp mình với. mình rất thích hàng độc này.

CongVoi

Super V.I.P
Mình down về là File Nokia Application Installer chứ không phải là File Jar như Kojiro nói đâu ? Cài vào không nghe gì cả. Mình sử dụng N73ME.Có cách nào giúp mình với. mình rất thích hàng độc này.

BẠN QUAY LẠI ĐỌC KĨ MẤY BÀI VIẾT TRÊN ĐI!!!!!

dungvtpto

phần mềm hay quá

bạn ơi nhưng dùng thế nào đây ,hướng dẫn chi tiết được không

ptnmylove

Cái trò này mình chơi thử vài lần mà toàn bị chửi vô duyên không hà T_T. Mấy cái tiếng bùm bụp này cũng không giống cho lắm :(. Có điều mới cài thử nghe zui phết...

sayonara386

File jar cài đặt này mình có thể giải nén trên máy tính bằng Winrar. Nó cho ra 4 folder, thì không có folder nào có file audio cả (ngay cả trong folder "sounds"). Mặt khác nhìn thấy rất nhiều file class (file được compile ra từ file java). Mình nghĩ có thể chính những file này tác động đến OS làm phát sinh âm thanh (kiểu như 1 chương trình biến bàn phím máy tính thành đàn piano).

hieu_mobilehn

Hôn nọ cài phần mềm này , thế là vô tình nghịch giữa đám đông , rồi bao con mắt đổ dồn về mình , ngại quá :))

nguyenvansang

Well-Known Member
Kái nì mà đang ngồi trong lớp học. Đợi cô(cô nào trẻ mà chưa có chông ý :D) đến gần rồi...3...2..1..... =)) ! Chắc là cô ấn tượng với mình cả đời. Ko khéo lại hỏi số điện thoại làm quen nữa thì chết em =)) . Tiếc là chưa có Mobile để Thực hiện ý tưởng

Status
Không mở trả lời sau này.