• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

OverYou

Chắc là bro này download nhầm bộ CFW nên mới bật ko lên :D bạn nên download bản Pizza Hut ngày 18/3 + core pass binh24 mang về JAF là ok!

chjpkute

do xài maxtrimenu khác đúng ko? dùng lại cái cũ chỉ đổi 4x4 sau đó tự sắp xếp trên máy lại rồi lấy matrixmenu ra nhé

mình ngĩ lỗi đó do hum qua mình cook thêm cái hiện lời bài hát vào và thêm cái music 15,2 nên bị lỗi bản n97 hải add sẵn music 15.2 rồi đúng không mình không biết nên thêm cái music của mathanh vào thế là lỗi tùm lum.hiii mà lấy mattrickmenu thế nào nhỉ mình quên mất rùi chỉ lại giúp mình nha...!ol bằng mobi kô thnk đc thông cãm

eddyanh_93

em dùng bản trời lam 2 vào update lên firmware mới đựơc ko. Mà khi up lên pản mới rùj em jat bản trờj lam 2 có bị die ko vậy? Mà nokia tung ra firmware trên có tính năng gì mới ko ?

thanhhaifire

mình ngĩ lỗi đó do hum qua mình cook thêm cái hiện lời bài hát vào và thêm cái music 15,2 nên bị lỗi bản n97 hải add sẵn music 15.2 rồi đúng không mình không biết nên thêm cái music của mathanh vào thế là lỗi tùm lum.hiii mà lấy mattrickmenu thế nào nhỉ mình quên mất rùi chỉ lại giúp mình nha...!ol bằng mobi kô thnk đc thông cãm

file xắp xếp nằm trong file private\200113DD\content\matrixmenudata.xml

em dùng bản trời lam 2 vào update lên firmware mới đựơc ko. Mà khi up lên pản mới rùj em jat bản trờj lam 2 có bị die ko vậy? Mà nokia tung ra firmware trên có tính năng gì mới ko ?
cũng ko có j mới nhìu, những update nhỏ, nó đưa những cái lẻ tẻ vào FW thoi. ko nên up lên v52.0.101 sẽ ko về đc v52.0.007 đc nhé, bạn mình mới up, tội ngiệp nó, nhưng vẫn xài trên nền CFW C6 và N97mini đc, còn muốn OG phải fix tí xíu hihi

eddyanh_93

Bác nój thế tức tất cả những ngườj up lên rồi là ngu hết sao .may quá mình ko thuộc nhóm đó nếu fjrmware new ko có chj mớj thj cug ko lên làm j..hjhj.

thanhhaifire

ngủ ko đc và spam chơi hihi

thanhhaifire

Bạn nào dùng v52.0.101 có thể đổi tên bản C6 này thành RM-356_52.0.101_prd.rofs2.V01 và kết hợp với core mới nhất

khoa1989

Bạn nào dùng v52.0.101 có thể đổi tên bản C6 này thành RM-356_52.0.101_prd.rofs2.V01 và kết hợp với core mới nhất

liệu đc hay không thể hả.hay lại thăng thiên thì vui.mà làm thế nào để nâng firmware từ rosf2 của bản .0.0.007 thành .0.0.101 vậy hải

thanhhaifire

liệu đc hay không thể hả.hay lại thăng thiên thì vui.mà làm thế nào để nâng firmware từ rosf2 của bản .0.0.007 thành .0.0.101 vậy hải

đc chứ bro, đã làm thử rồi ko cần bung rof2 ra đâu !