• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

thanhhaifire

Chịu thoy Hải ơi! a có biết cook j đâu, động vào bây giờ khéo lại tèo =)) Cái theme sexy đó anh đang giữ nhưng chưa có up link được. Để mai a gửi wa email cho Hải nhé! Mai a lên mạng cho ý kiến bản N97mini này lun :D Công nhận là nhìn cái quả Symbian^3 trên 5800 đẹp wa, muốn được luôn ấy ~X( Mà nói thật là giờ anh đổi ý rồi, ko thích mấy cái vụ hiệu ứng bay lung tung ấy nữa, muốn có 1 bản với hiệu ứng bình thường để thấy được độ thật của máy và giúp pin ở chế độ tốt :D
vậy bản mới úp là lựa chọn tốt nhất pin như FW gốc

chjpkute

muốn thay vesion tên máy khi nhân *#0000# thì làm tn mình vào rost2 /resource /vesion nhưng có 3 fjle ko fjle nào chữa đc chữ vạn kiêp sâu đo cả hay phải dùng pm nào nữa

OverYou

Ko được ròy Hải oy! Bản N97 này hiệu ứng tốt nhưng vẫn bị lỗi như bản N97 Hải gửi wa email đó! Bùn ghê >.< chắc anh dùng bản C6 photon của Ather1991 wá, bản đó hiệu ứng nghèo nhưng máy ổn định, cài được đủ apps Zip, Rar... Mỗi tội là vẫn hao pin, có lẽ là do mấy ổng để CPU luôn ở 100‰ công suất nên hao pin. Bản đó mà sửa lại pin trâu bò thì hay wa! Hải có góp ý j được ko?

chjpkute

customer.txt nhé

mình kô tìm thấy customersw.txt mới cần hỏj chứ chỉ thấy co 3fjle thuj ah. Mà pro cho hỏi làm tn để hidden họat động vậy file nào vậy tạj có mấy thứ cần giấu hj thank nhiều nha

thanhhaifire

mình kô tìm thấy customersw.txt mới cần hỏj chứ chỉ thấy co 3fjle thuj ah. Mà pro cho hỏi làm tn để hidden họat động vậy file nào vậy tạj có mấy thứ cần giấu hj thank nhiều nha

nếu là FW C6 và N97 thì chữ VKS ấy nằm trong version của rofs2, còn FW gốc nằm trong rofs3. mod hidden bạn tìm cái mod galery trên mục chú ý bỏ vào nhé

chjpkute

nếu là FW C6 và N97 thì chữ VKS ấy nằm trong version của rofs2, còn FW gốc nằm trong rofs3. mod hidden bạn tìm cái mod galery trên mục chú ý bỏ vào nhé

bác cho e xin mod hidden đc kô e tìm hoài kô thấy hix

chjpkute

Ông này spam 1 vấn đề ở các topic à?
4sao rùi chứ ít gì nữaX-(

spam gj đâu .mình chưa có pc nên co bít cook mod gì đâu ny mới tậu em c5 03 nhờ hak mà trên diễn đan kô có bản hak nào đanh phải ra wán net làm .mới bỡ ngỡ bat tay vào cook cac pac đừng chem e thế

OverYou

=)) Cook cẩn thận nha! Ko nên cơm cháo j là người iu nó 'xẻo' đấy, ko có mà xài đâu!

chjpkute

bản n97 mini mình mod lại cái menu 4x4 sao lại bị lỗi vào nhạc ảnh và vdeo nhỉ...

thanhhaifire

bản n97 mini mình mod lại cái menu 4x4 sao lại bị lỗi vào nhạc ảnh và vdeo nhỉ...

do xài maxtrimenu khác đúng ko? dùng lại cái cũ chỉ đổi 4x4 sau đó tự sắp xếp trên máy lại rồi lấy matrixmenu ra nhé

OverYou

Hải! Mấy chiến hữu của Hải test CFW N97mini ko có sử dụng hiệu ứng theme hay sao mà ko phát hiện ra lỗi gì vậy?

thanhhaifire

đa phần ko ai xài nên cũng ít để ý, mà e thấy cũng ko đáng kể lắm đâu,

đã có 5800 v52.0.101 đóng gói theo PNHT ready !

chjpkute

bản n97mini mình côk kiểu gì mà không thể vào trinh nghe nhạc và galery nua hihihih:D