• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5233]INFINYTY-ANNA RC by nhoxjnhzai(22/4)

socloc20

bản ravange ^7 cho 523x có khi mới là fw tốt nhất. nhưng vẫn còn lỗi. đúng là ko có fw nào hoàn hảo cả. thich là phang thui hehe. ủng hộ chủ topic hết mình

socloc20

Tôi tự biết trình độ của mình ở đâu và mức nào k cần bạn fải so sánh vs ai.Còn thể loại dám kêu cái bộ icon n8 là mặk địh của nokia,so sánh hai cái core thì tôi biết bạn như thế nào rồi .Tôi tự cook từ 99,4mb lên chứ không edit cfw của ng khác rồi dùng như bạn mong bạn hiểu chom

à. nhớ rồi. nó so sánh 2 cái core của binh24. đúng là ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm hehe =))
nhocxinhdzaj cho tớ xin theme nhé. nhìn kết lắm á

nhoxjnhzai

ở trong box theme đếy bạn ạ ngay topic đầu -chú ý.mình đag học onl đt bạn search k thấy thì chiều mình send link cho

minhtuanhttm

HÊ HÊ

Hello !
Mình thấy các bạn " Buôn dưa lê" tốt quá, mình cũng muốn buôn một ít. nhưng giờ chưa có dưa chắc phải đợi mình nhập về quá. :))
Nói thế thui chứ mỗi người có một sở thích riêng mà. Thanks nhócxinhgjai nhé, mình cũng thích sự đơn giản của bản CFW này lắm. Chúc nhóc có bản CFW tốt hơn share cho ace dùng há.
Một lần nữa Thanks nhóc. Cố gắng nha :D

manh056

tốt nhất thì các bạn spam ít thôi tập trung vào cfw đi chứ không mod sẽ xoá bài đó

NTiolanDatluu

Pé Hạnh đó là bạn chủ thớt hay em gái vậy, giới thiệu tui nhá :D
Xin đặt gạch trước, có gì chủ thớt cứ ném số phone vào box cho tui. Ok thank nhiều
:p

ngocha2006

Sắp chia tay em 5233 để lên em Iphone rùi.
Chúc nhoxjnhzai càng ngày càng nâng cao tay nghề nhé,phấn dấu giỏi như các bạc đàn anh đi trước keke...!