• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5233]INFINYTY-ANNA RC by nhoxjnhzai(22/4)

NTiolanDatluu

Sắp chia tay em 5233 để lên em Iphone rùi.
Chúc nhoxjnhzai càng ngày càng nâng cao tay nghề nhé,phấn dấu giỏi như các bạc đàn anh đi trước keke...!

mình cũng tính lên ip! thế bạn định xài 3g hay 3gs, đang có thằng hỏi con 5233 2tr3 phụ thêm ít đổi ip :D

quyvuong888

mik cũng mới cook đc 1 bản fw từ fw gốc. dùng cũng ổn định. đẹp. nhưng k být có nên post lên 4rum ko. sợ lại bị chém cho tơi bơi :)

nhoxjnhzai

không có đâu bạn fw gốc cũg có nhiều ưu điểm lắm cứ up lên đi như bài của atrau đó

tung0088

bạn up hình ảnh lên minh xem, cho mình link nữa nhá! hihi

Bạn này là boy hay girl vậy ta?

Sắp chia tay em 5233 để lên em Iphone rùi.
Chúc nhoxjnhzai càng ngày càng nâng cao tay nghề nhé,phấn dấu giỏi như các bạc đàn anh đi trước keke...!

Cái avata sợ bỏ xừ =))

Cái này down về rùi thả vào rofs2 là được bạn ạ.

manh056

Cái avata sợ bỏ xừ =))

bạn đã thử chưa ma nói cho vào rofs 2 la đc.wa may hết pin ko thử đc nên nay vê làm thử đc ko.

socloc20

Cái avata sợ bỏ xừ =))

cho vào rof2 cái quái nào được. cho được tui đã cook từ đời. mà tung0088 không bỏ bom topic à. tưởng không thích bản này. hay hết bom rồi =))

quyvuong888

bạn up hình ảnh lên minh xem, cho mình link nữa nhá! hihi

font chữ này là mik cài sau. font mặc định của fw là font anroid hỗ trợ đa ngôn ngữ

Chỉnh sửa cuối:

nhoxjnhzai

bạn đã thử chưa ma nói cho vào rofs 2 la đc.wa may hết pin ko thử đc nên nay vê làm thử đc ko.

chạy đk chết liền luôn đấy.thêm cả slide to unlock,c2z mới cũng k chạy đk
Bạn quyvuong thử dùng bộ icon giống của mình xem cái icon iphone nhìn hoài thấy chán rồi

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

font adroi hả, nhìn đẹp ko bạn! mình thích icon của HTC, bạn có mod đc cái giao diện HTC Windown 7 ko? Mình chán cook c6 rùi

quyvuong888

chạy đk chết liền luôn đấy.thêm cả slide to unlock mới cũng k chạy đk
Bạn quyvuong thử dùng bộ icon giống của mình xem cái icon iphone nhìn hoài thấy chán rồi

ban đầu mik cũng định dùng bộ icon giống bạn. nhưng nhìn nó ngộ2 qá. dùng 1 2 ngày lại đổi. hì.

font adroi hả, nhìn đẹp ko bạn! mình thích icon của HTC, bạn có mod đc cái giao diện HTC Windown 7 ko? Mình chán cook c6 rùi
font đấy cũng bt bạn à. tại mik dùng 7 trang kí tự nên mới phải cho font đó vào để nó hỗ trợ. font như trên kia mik thik nhưng sợ loằng nhoằng qá 1 số ng k thik nên k cho vào. mik cũng mới tập tành cfw. chưa có nh` exp lắm nên chắc k đáp ứng đc iêu cầu của bạn. sr nká. đây là bản đầu tay của mik. chắc chắn sau này sẽ có bản đẹp hơn share cho ae

socloc20

ban đầu mik cũng định dùng bộ icon giống bạn. nhưng nhìn nó ngộ2 qá. dùng 1 2 ngày lại đổi. hì.

font đấy cũng bt bạn à. tại mik dùng 7 trang kí tự nên mới phải cho font đó vào để nó hỗ trợ. font như trên kia mik thik nhưng sợ loằng nhoằng qá 1 số ng k thik nên k cho vào. mik cũng mới tập tành cfw. chưa có nh` exp lắm nên chắc k đáp ứng đc iêu cầu của bạn. sr nká. đây là bản đầu tay của mik. chắc chắn sau này sẽ có bản đẹp hơn share cho ae

font fure life cua atrau dep so 1

bác ấy mới cook fw nên sao so sánh với bác DT đc.Ace ủng hộ thì thank bác ấy ko thì thôi cớ sao lại nói chi lời cay đắng

Nhoxly00

font đấy hình như k phải ở trong bộ fw "no name" của atrau. bạn có k share mik với.

qua topic của bác atrau nè: http://www.pdaviet.net/showthread.php?124352-Font-Nokia-pure-Lite

bác ấy mới cook fw nên sao so sánh với bác DT đc.Ace ủng hộ thì thank bác ấy ko thì thôi cớ sao lại nói chi lời cay đắng

thỉnh thoảng có mấy người như thế......................................