• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5233]INFINYTY-ANNA RC by nhoxjnhzai(22/4)

NguyenDuyThanh

cái đó wa topic của búnriêucua, mod của luckyno2 ak.

Nếu sử dụng mod đó ko nên sử dụng file StaticFeatures.dll -> ko thể điều chỉnh đèn nền tối đc, lúc nào cũng sáng. Chỉnh tối sau khi lock/unlock sẽ lại sáng trở lại.

nhoxjnhzai

Nếu sử dụng mod đó ko nên sử dụng file StaticFeatures.dll -> ko thể điều chỉnh đèn nền tối đc, lúc nào cũng sáng. Chỉnh tối sau khi lock/unlock sẽ lại sáng trở lại.

mình chưa bị đèn nền ság trở sau khi lock hay unlock và vẫn fix mở rộng cảm biến ánh đk

luckyno2

uh`, đúng rùi đấy, dùng DIALER.dll là ok rồi, còn StaticFeatures.dll thì chỉ xóa video call ở trong cài đặt thui mà, cái đấy không quan trọng :)

mình chưa bị đèn nền ság trở sau khi lock hay unlock và vẫn fix mở rộng cảm biến ánh đk

ông dùng thử cái StaticFeatures.dll đi xem có bị không. cái cảm biến ánh sáng thực ra cũng chả có tác dụng mấy, ra ngoài nắng là chả biết đâu với đâu mà bấm, hajzzz

NguyenDuyThanh

Nếu dùng 58 thì ko sao vì nó có cảm biến ánh sáng. Còn sd cho 523x thì ko có nên sử dụng mới bị lỗi.

nhoxjnhzai

Biết là cái mở rộng cảm biến là hàng nhái rồi.Ý mình là cái CFW mình không dùng staticFeatures.dll nên không bị

hoanghai9

CAC PRO LAM ON GIUP EM TAI SAO EM JAF MA K TIM DC RM 625 CUA MAY 5233 DE JAF VAY MAY BAC AI BIT CHI DUM EM VOI