• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5530] CFW C6-5530 No.1 của anh Bảo-ngày 15/2/2011

belove212

sao mình đăng kí rồi mà nó vẫn ko hiện link down là sao hả khoa?

bạn phải trở lại mấy trang trước or kick vào mà không thấy link thì kéo lên trên cùng xong bấm xem đầy đủ xong đăng nhập lại xong click vào link là dow đc :D

phantom9790

[Chỉ thành viên đã kích hoạt đăng ký mới có thể thấy đường dẫn. Nhấp vào đây để đăng ký...]
mình vào nó cứ hiện thế này này

b0m_lx

[Chỉ thành viên đã kích hoạt đăng ký mới có thể thấy đường dẫn. Nhấp vào đây để đăng ký...]

hehe đăng ký làm thành viên thì mới dow đc chứ

khoa1989

cách đăng ký một diễn đàn chắc không phải dạy nữa rùi.nếu không đăng ký được thì chụi thua luôn.BÓ THỊT:-?

kuteo1990tn

bản no2 cài lên bị gì mà ko tìm thấy file nhạc ko thấy thẻ nhớ đâu luôn lâu lâu cái nó đơ ra ko làm gì dc chỉ còn cách tắt nguồn mở lại

khoa1989

bản no2 cài lên bị gì mà ko tìm thấy file nhạc ko thấy thẻ nhớ đâu luôn lâu lâu cái nó đơ ra ko làm gì dc chỉ còn cách tắt nguồn mở lại

mấy bản này đều có lỗi bạn ah.mà anh bảo không dùng 5530 nưa chắc không fixx lỗi nữa đâu.bạn tìm bản khác đi

belove212

bạn chịu khó lùi trang là dow đc :( còn bấm mấy cái link ở đầu topic thì chịu khó đăng nhập lại lần 2