• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5530] CFW C6-5530 No.1 của anh Bảo-ngày 15/2/2011

khoa1989

sao mà mình flash xong, cài game vào không được, bấm cài đặt, chọn ổ đĩa xong, cài đặt hoàn tất, nhưng không thấy chạy java, hay không có icon java lun. help gấp huhu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

mới thử lại được rồi, nhưng chỉ được game có đuôi .sis thôi, còn .jar không thể nào kài được. Ạ giúp em nhanh với huhuhuhu

bạn dùng xplore mà cái game jar

huydaicakaak

bạn dùng xplore mà cái game jar

mình có cài = xplore mà không được hix

vay là sao vay bác em hem hiểu cho lắm vậy là down mấy cái rùi coppy cái nào vào cái nào mong các bác chỉ rỏ thêm

trên kia có 2 bản. 1 bản 15/2 (lick đầu tiên) và 19/2(link thứ 3) . bạn muốn dùng bản nào. VD. bạn dùng bản 15/2. thì down link 1 và 2 về, cóp đè nhữn gì down được từ link 2 vào link 1. (link 2 coi như là hỗ trợ cho việc flash đi) . nếu muốn dùng bản 19/2 thì cóp đè link 2 vào link 3. hiễu chưa bạn

sangsags

trên kia có 2 bản. 1 bản 15/2 (lick đầu tiên) và 19/2(link thứ 3) . bạn muốn dùng bản nào. VD. bạn dùng bản 15/2. thì down link 1 và 2 về, cóp đè nhữn gì down được từ link 2 vào link 1. (link 2 coi như là hỗ trợ cho việc flash đi) . nếu muốn dùng bản 19/2 thì cóp đè link 2 vào link 3. hiễu chưa bạn[/QUOTE]

^^ vay thank bác nha
cu the mà bỏ vô flash lun hả bác ^^ ko cần dùng navifim down 7 cái file ji về ah ^^ em mới mua dt nên ko hỉu mong bác đừng trách,,,

coolboymd12

^^ vay thank bác nha
cu the mà bỏ vô flash lun hả bác ^^ ko cần dùng navifim down 7 cái file ji về ah ^^ em mới mua dt nên ko hỉu mong bác đừng trách,,,

Bác download Link down Core và 19/2 kia về flash bình thường thôi

sangsags

có bác nào có lòng tốt cho em cái xem lượng pin như trên hình đi em tìm hoài ma ko thấy đâu hít

coolboymd12

thank bằng hành đông là sao các bác :|
nhưng em cũng vô cùng cám ơn các bác đã giúp em

Ựa nghĩa là di chuyển chuột đến nút thanks và click cái cho người ta phấn khởi :))=))

thank bác nha em làm dc rùi chạy rất tôt' nhưng cái đèn đỏ tắt lâu hơn mấy đèn kia thế là sao hỡ bác

Không fix được 100% lỗi đèn đâu, chịu khó sống chung với lũ đi bác >:)

tanpham_94

uả! Mấy bác ơi! Tại sao em cài ovi store dzô rồi! Maý thông báo thành công. Nhưng sao trong menu kiếm ko thấy dzậy!! Mong các bác giúp đỡ.