• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] Perfect CFW New Version cho ACE Pda với thay đổi hoàn toàn mới ^^!

rockman1507

cho mình hỏi sao mình flash bằng file : Core Phối hợp + Bản Menu 4x5 Fullscreen Có Apps xong thì ko có widget " Thông báo " ? Mình cài file Thông báo .sis thì nó báo là đã tồn tại ko cài được

bunrieucua

cho mình hỏi sao mình flash bằng file : Core Phối hợp + Bản Menu 4x5 Fullscreen Có Apps xong thì ko có widget " Thông báo " ? Mình cài file Thông báo .sis thì nó báo là đã tồn tại ko cài được
X_XVào tùy chọn chỉnh sửa widget mà lôi nó ra HS chứ sao nữa bạn=))

MrBomQ

up bản 4*5 full app vào lại k có bàn phím nga nên lại up lại bản cũ của bác r ! hix... bản cũ dùng cũng ổn nhưng dùng về sau ram hơi kém ! hixx

benraiso

cho mình xin link hướng dẫn jaf đi bạn.thằng bạn nó giao con 5k8 cùi mía fw cũ rích bảo mình độ dùm.mình tìm sơ ở ngoài ko thấy,tìm kỹ thì ko có tg.cho mình hỏi là khi cài fw thì chỉ cần core+bản menu4x5 chứ ko cần down fw gốc về fải ko.chỉ biết xài phoenix,hơi lúa,thông cảm.thank nhiều ^^

haunterno1

Mình up lên FM Nokia 5800 V52.0.101.502 này có cài bản trên được không vậy bạn ?????

haunterno1

Hix, không biết có bản tương tự trên mà dành cho Core V52.0.101
Mới cài bản kia, mà bị lỗi connect wifi với 1 vài lỗi nhỏ, thấy bản này ok hơn mà cài không được. hix

vunguyenmt

Hix, không biết có bản tương tự trên mà dành cho Core V52.0.101
Mới cài bản kia, mà bị lỗi connect wifi với 1 vài lỗi nhỏ, thấy bản này ok hơn mà cài không được. hix

Bạn lấy core 52.0.101 vào lấy rofs2 của bản này đổi tên thành 52.0.101 là ok thôi

d617470

anh ơi có cái nào cho c5 03 không ạ? e tìm mãi k thấyt. gà nên anh giúp em vs ạ :(

haunterno1

Bạn lấy core 52.0.101 vào lấy rofs2 của bản này đổi tên thành 52.0.101 là ok thôi
Ma Core 52.0.101 lấy từ navifirm hả bạn
Nếu được bạn gửi cho mình link down core đó giùm

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

Ma Core 52.0.101 lấy từ navifirm hả bạn

core sang bên bài core bac vunguyenmt mà lấy không dung đc core lấy tù navifirmware bạn nhé

Mình vào tùy chọn chỉnh sửa widget rồi mà ko thấy mục Thông báo sao lôi ra được bạn :((

trong rosf vẫn còn file rác bạn ah.không cài đc đâu.muốn có widget thông báo thì bạn phai bung rosf2 ra và cái vào hoặc xóa hết file còn tồn tại trong roddf2 mới có

haunterno1

core sang bên bài core bac vunguyenmt mà lấy không dung đc core lấy tù navifirmware bạn nhé

trong rosf vẫn còn file rác bạn ah.không cài đc đâu.muốn có widget thông báo thì bạn phai bung rosf2 ra và cái vào hoặc xóa hết file còn tồn tại trong roddf2 mới có

Cũng không được, đành chờ bản cook mới

Black_Cat999

alo cho mình hỏi tỳ , là cái phần videos ấy , tại sao mà mày nó ko quét được videos trong máy vậy , chép cả chục cái clips vào mà quét thì chả có ma nào , hay là nó ko có quét video trong muc E\videos mà trong mục khác , mong chủ thớt chỉ giáo...............

J4yJ4ckj3

máy mình hiện nay firmware 50, mình chưa up CFW bằng jaf bao giờ, mình chỉ up = NSU, bạn có thể hướng dẫn mình 1 tí đc không, thanks nhiều

benraiso

cho mình xin cái 4x4 có app đi bạn.thấy app của bạn hay wá nhưng ko thíc full screen.thanks nhiều

à cho mình hỏi thêm là có cài them home screen như mấy bản khác được ko và cho mình xin link luôn.càm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

cho mình xin cái 4x4 có app đi bạn.thấy app của bạn hay wá nhưng ko thíc full screen.thanks nhiều

à cho mình hỏi thêm là có cài them home screen như mấy bản khác được ko và cho mình xin link luôn.càm ơn.

c6 chỉ có 1hs thôi bạn nhé.muón có nhiều hs phải sang bản gốc như của bac kitafung nhé

heonho2301

các pác thông cảm do hiện tại tình hình về việc học cũng như là hok có máy test nên những thắc mắc của các bạn có thể sẽ do thanhluan_phuyen phụ trách , mình vẫn sẽ cố gắng giúp các bạn mặc dù đã rửa tay gác kiếm với S60v5 , cám ơn các pác đã ủng hộ mình trong thời gian qua

truongtok3

bác chủ thớt ơi cho em cái file menu 5x4 được ko ạ...còn đổi chứ "kéo để mở khóa" thay bằng chữ khác thì vào đoạn nào á...tks nhác