• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] Perfect CFW New Version cho ACE Pda với thay đổi hoàn toàn mới ^^!

heonho2301

làm 1 bản RM-356 V52.0.007 Menu 4x5 Fullscreen Có Apps đi bạn :)

bản 4x5 FullScreen có apps mình up lâu rùi mà =.="

cac bac gioi thiet do. a ma cho e hoi neu muon hack 5800 v40 phien ban quoc te thi lam kieu gi vay? bac nao giup e voi?

hahaha bạn này còn hơn con 5800 là iphone dzị , có dzụ lock với World, thì hack = JAF bình thường thui pác

cuongpham208

Nếu chỉ dung C6->5800 thì 007 với 101 ko khác nhau 1 tý nào lun ngoại trừ cái core mà core thì không có tác dụng gì nhiều.

Hikira

Nếu chỉ dung C6->5800 thì 007 với 101 ko khác nhau 1 tý nào lun ngoại trừ cái core mà core thì không có tác dụng gì nhiều.

nếu vậy thì mình xài 101 múốn jaf thì sửa 007 -> 101 rùi jaf hả bạn

cuongpham208

cái đấy còn tùy vào core đó có đúng ko. VD file rofs 2 của vn thì không thể dùng core EUR đc1

gambler123

bản hack này ko cài đc cái phần mềm QT hả. cái hỗ trợ để cài GPSP chơi GBA trên s60v5 đó. mình cài mà nó toàn báo lỗi ko

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

chủ thớt ơi. room pathcer mở ko đc. bản 4x5 có app đó. mở ko đc. sao hack máy đây:(

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

bản hack này ko cài đc cái phần mềm QT hả. cái hỗ trợ để cài GPSP chơi GBA trên s60v5 đó. mình cài mà nó toàn báo lỗi ko

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

chủ thớt ơi. room pathcer mở ko đc. bản 4x5 có app đó. mở ko đc. sao hack máy đây:(
rom patcher mình dùng bt mà, còn qt thì bạn bung cái QT íntaller lấy cái QT , với QT webkit thui, còn mấy cái pips , C++ gì đó là cài mặc định hết trong máy roài

ksmanhdung

Dần mà chuyển sang V52.0.101 thôi chủ thớt ơi? Chuyển sang FW mới cho anh em nhờ vả với chứ

gambler123

chủ thớt cho hỏi. làm sao để có cái effect sao bay lấp lanh khi bấm vào option hay mấy cái select đó. ko phải background nha. kết cái đó mà ko biết nên thay dổi file nào

mai_tien_dat_251

vẫn đang dùng bản này được mấy ngày nay rồi! thấy ổn và chưa muốn lên V52.0.101 vì chưa hỗ trợ Việt Nam ở FW gốc!

à quên, bị một lỗi nhỏ là thỉnh thoảng đèn ở phím đỏ không sáng! không biết có ai ị như thế nữa không nữa!

heonho2301

vẫn đang dùng bản này được mấy ngày nay rồi! thấy ổn và chưa muốn lên V52.0.101 vì chưa hỗ trợ Việt Nam ở FW gốc!

à quên, bị một lỗi nhỏ là thỉnh thoảng đèn ở phím đỏ không sáng! không biết có ai ị như thế nữa không nữa!
mình làm cái rules cho nó như vậy đoá

Hikira

lên 101 làm 1 bản đi bạn ơi,mình muốn JAF với xài cái Mở Khóa đó,chứ trong miền nam buổi trưa trời nắng tay đổ mồ hôi mà kéo cái unlock C6 thấy khó chịu quá,gạt bên hông thì thấy xót @_@

cái đấy còn tùy vào core đó có đúng ko. VD file rofs 2 của vn thì không thể dùng core EUR đc1

Bạn hướng dẫn dùng bản cook của chủ thớt thì xài core nào đc k?

ancc161

sao khi down bản menu 4x5 có app + 2 mod (game đua xe mặc định 5800,Nokia internet radio) 7M dùng NokiaExtractor ra 125M jad xong mở nguồn lên máy báo rung liên tục,hướng dẫn dùm mình?

thanhluan_phuyen

sao khi down bản menu 4x5 có app + 2 mod (game đua xe mặc định 5800,Nokia internet radio) 7M dùng NokiaExtractor ra 125M jad xong mở nguồn lên máy báo rung liên tục,hướng dẫn dùm mình?
rofs2 tối đa thì chỉ có 113mb thui bạn ak

gambler123

chủ thớt lên 101 luôn đi. mấy bài 101 ngoài kia nhìn chán quá. kết cái của chủ thớt ak

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

mình xài core v52.0.101 mà cái rofs lại dùng của chủ thớt nên xài rompatcher ko đc. có cách nào fixed ko

Chỉnh sửa cuối: