• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] Perfect CFW New Version cho ACE Pda với thay đổi hoàn toàn mới ^^!

gambler123

zị cũg hơj khó đấy.nglàm ng test.khó đc sự ổn định lắm.sao pạn k thử làm 1pản đi.

thực sự cũng đang dự định làm 1 bản 101 nè. mà mình mới tập làm sơ sơ ak. mấy cái như chủ thớt thì chắc ko bik làm. mod cũng lấy trên đây ko. chứ mình chưa biết mod gì nhiều. với lại ko biết lấy rofs với core ở đâu nữa

ancc161

rofs2 tối đa thì chỉ có 113mb thui bạn ak
thanks vì trả lời từ bạn.Vậy bạn có thể hướng dẫn giúp mình cách cook thêm một số ứng dụng vào bản cook của bạn dc ko?hình như mình làm sai bước gì đó,cứ cook thêm là file tăng lên 125M,jad bị lỗi.

thanhluan_phuyen

thanks vì trả lời từ bạn.Vậy bạn có thể hướng dẫn giúp mình cách cook thêm một số ứng dụng vào bản cook của bạn dc ko?hình như mình làm sai bước gì đó,cứ cook thêm là file tăng lên 125M,jad bị lỗi.
bạn vào yahoo mình hd nha
nguyenthanhluan_phuyen

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

bạn làm bản 101 đi. có gì mình test thử cho

ps:đang định làm bản 101 nhung mấy hum nay bận học quá không có thời gian.hjx

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

trọng trách làm pản 101 mình giao cho luân đó hjhj good luck haha

Chỉnh sửa cuối:

hapro

cũng có thể nói là cài themes vô tự nhưng chỉ bị vướng 1 số icon như hack v.v ,nếu bạn mún cài themes vô tư thì bạn copy cái matrixmenudate trong private/200113dd/content vào là được

copy vao dau ha ban, xin loi dang ol bang dt nen ko co dau

sat0shj

sao video nó quét dc có 1 clip trong máy à , mình phải sài nokia video cút mới web dc hết clip trong máy mình >"<.

thankpda

các bạn làm một bản 52.0.101 đi nha!có phiên bản mới rùi đóa!!!thank trước

vuhothang

em đã lỡ up bản cook 52.0.101 trên này rồi, có cách nào về lại bãn này không vậy?
Em đã thử up bản này, nhưng sau khi flash thì không thực hiện được local test được, thế là phải chạy tiếp bản vunguyen 52.0.101 đó