• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] Perfect CFW New Version cho ACE Pda với thay đổi hoàn toàn mới ^^!

Khoaaaa

Active Member
vừa flash xong ,ấn tượng ngay từ cái bootcreen.bộ themes củng đẹp nửa,thank heo con nha

tét sơ thấy ổn đó,chắc để dùng lâu dài luôn

heonho2301

^^ tks vì ý kiến nhá :p, bản này mình hok có làm màu mè như bản trước nên để ở các chế độ đơn giản hóa :p

thanks nhưng đủ là đủ cái gì đây bạn?có phải cái mình hỏi là bàn phím không?
mình đã up rùi đó

sang80

cho mình hỏi lim zim là cái gì ? minh gà lắm. thank you mình dang flash thử coi good cở nào.

cuongpham208

Bản cook rất tốt. Nhưng đang có 1 vấn đề đó là khi mình chuyển sang màn hình chủ khác thì vẫn còn đồng hồ không biết đey là ý thích của chủ thớt hay là quên chưa xóa. Có lẽ tui sẽ lần mò cook lại rùi dùng bản này lun vì thấy rất ok ^^!!! Thanks bạn nhìu! Ah bạn có thể share cho mình bản chưa cook thêm các phần mềm vào đc ko. Mình muốn loại mấy phần mềm đó ra để có thể cook mấy thứ mình thích.

heonho2301

Bản cook rất tốt. Nhưng đang có 1 vấn đề đó là khi mình chuyển sang màn hình chủ khác thì vẫn còn đồng hồ không biết đey là ý thích của chủ thớt hay là quên chưa xóa. Có lẽ tui sẽ lần mò cook lại rùi dùng bản này lun vì thấy rất ok ^^!!! Thanks bạn nhìu! Ah bạn có thể share cho mình bản chưa cook thêm các phần mềm vào đc ko. Mình muốn loại mấy phần mềm đó ra để có thể cook mấy thứ mình thích.
^^ cái đó là do ý thích của mình đó pác, tại lúc chuyển wa thấy trống vắng quá nên hok wen

OverYou

Nghe mấy bro bình luận cũng phê đấy nhỉ, nhưng giờ ngại JAF lại wá. Để bữa nào nhậu say về múc thử :D

heonho2301

mình chỉ add 1 số mod àk, check ram, kill me, light ctrl, và số thứ thui

cho mình hỏi lim zim là cái gì ? minh gà lắm. thank you mình dang flash thử coi good cở nào.

lim dim là trạng thái từ lúc màn hình sáng -> sáng yếu -> khóa phím

samiboy007

heonho có pm páo tin nhắn ,cuộc gọi nhỡ trên wiget pằng .sis k cho mình xin với. Với cái seach danh bạ gjốg c5 nữa.

Khoaaaa

Active Member
Heo con: đúng là như vậy bản này rất đơn giản ,mình rất ưng í,nhưng máy với tốc độ này thì với sức vọc của mình ko biết pin trụ dc 1 ngày ko đây,máy wá mượt và nhanh ,mọi thứ đều trơn tru,và đúng là bản này ram rất khá,lỗi lặt vặt củng chưa thấy,các bạn khác nên thử i,ko thất vọng đâu,

thanhluan_phuyen

Heo con: đúng là như vậy bản này rất đơn giản ,mình rất ưng í,nhưng máy với tốc độ này thì với sức vọc của mình ko biết pin trụ dc 1 ngày ko đây,máy wá mượt và nhanh ,mọi thứ đều trơn tru,và đúng là bản này ram rất khá,lỗi lặt vặt củng chưa thấy,các bạn khác nên thử i,ko thất vọng đâu,

bản này ok là đúng rùi,hjhj. bin thi ok đó bạn ak,cứ vọc thỏa mái.\-/

love4

trong romp ko có c2z nhỉ.mình thay hiệu ứng khác mà ko đc dù đã cook vao fw.mọi thứ đang tét.rất good

kid1412v

hôm nay ngày bao nhiu mà lắm CFW ra lò thế.ko biết bản nầy có hợp với core của binh24 ko nhỉ?up lên mất rùi.

bunrieucua

Cái core + bộ phối hợp có phải của pnht không Heo nhỏ ơi?
Mình đang cần.Trước giò dùng v51 thui.Đang đắn đó lên v52 mà bản của mình chỉ phù hợp với core v52 của pnht:D

cuongpham208

Ở bản này mình thích nhất ở cái ovi map 3.06 hoạt động trơn tru không bị lỗi hihi và các hiệu ứng khá mượt mà. Nếu mún bản này hoàn hảo hơn nữa mình nghĩ nên bỏ hết các app cook vô room để bản này chạy sach sẽ ai thích gì thì cài vào sau vì khi cook vào và flash rui` thì không xóa đc rất khó chịu!