• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] Perfect CFW New Version cho ACE Pda với thay đổi hoàn toàn mới ^^!

cuongpham208

Bản nỳ Ram theo em test thấy không đc mạnh như quảng cáo. Sau khi máy chạy ổn định và không chạy phần mềm nào thì chỉ đc 38mb (đã bật hiệu ứng và theme thứ 2 kèm bản cook)

blackheart181

nghe chủ thớt bảo mod 1 số âm đã thấy chán ngắt rùi, hiện tại cũng đang dùng bản ngày 26-2 của chủ thớt,nghe nhạc phê hơn
mình luôn thích nghe âm thanh còn zin\-/\-/
nhưng cũng thank 1 phát cho chủ thớt vì tinh thần hăng hái mang niềm vui cho anh em V5\-/\-/

troiam91

nghe chủ thớt bảo mod 1 số âm đã thấy chán ngắt rùi, hiện tại cũng đang dùng bản ngày 26-2 của chủ thớt,nghe nhạc phê hơn
nhưng cũng thank 1 phát cho chủ thớt vì tinh thần hăng hái mang niềm vui cho anh em V5\-/\-/

Ủa hóa ra bản này nghe nhạc kém đi à?
Có phải ko chủ thớt, như vậy thì buồn lắm T___T
Tớ cũng rất coi trọng khoản nghe nhạc, nguồn giải trí chủ yếu trên máy của tớ mà

heonho2301

Hjhj tks ý kiến của bạn,mình sẽ cố gắng làm lạj mod âm nhạc gốc 5800,và mình sẽ cố gắng up lại link trog ngày hôm nay, nếu ko kịp thì mình sẽ up mod để các bác cook vào

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Ủa hóa ra bản này nghe nhạc kém đi à?
Có phải ko chủ thớt, như vậy thì buồn lắm T___T
Tớ cũng rất coi trọng khoản nghe nhạc, nguồn giải trí chủ yếu trên máy của tớ mà
Bản này mình thêm mod nghe nhạc của galabuon đó,chắc so với bản gốc thì nó nhỏ hơn nên trưa nay mình sẽ up mod để các bạn cook vào rom nha

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

;)) Mình lại thích múc cái Mod Audio Code 5800 dzo để nghe nhạc thêm phần hay hơn với stereo!

heonho2301

hôm nay ngày bao nhiu mà lắm CFW ra lò thế.ko biết bản nầy có hợp với core của binh24 ko nhỉ?up lên mất rùi.

nếu bạn lỡ up lên v52.0.101 thì bạn chỉ cần đổi lại tên rofs2 là đc uj

heonho2301

mình vừa check lại bản này xong, thực chết mình đã add audio codec , và mod nghe nhạc gốc của galabuon, mình thấy nghe cũng rất to và rõ

ksmanhdung

nếu bạn lỡ up lên v52.0.101 thì bạn chỉ cần đổi lại tên rofs2 là đc uj

Thế sao lại nói là:"Kết hợp với core mà mình up ở trên nha, core khác không sử dụng được".Bạn bảo đổi mỗi tên Rofs2 là sao?Bạn nói cụ thể cách máy đã up lên V52.0.101 cho mình với.Lỡ up lên rồi, muốn xài bản này của bạn mà ko đc.Thanks!

ikarushp

bản náy có cái tắt mở xoay à bạn, với lại bàn phím ngang chuyển từ ngôn tiếng anh sang tiếng việt không được nhé bạn

cuongpham208

Bạn vào phần setting cài lại nhé vì mặc định bị tắt rui`. Còn chuyển tiếng việt đúng là bị lỗi rui`!

Khoaaaa

Active Member
Đúng rồi,nhưng mà lâu lâu thôi,thiếu mod ẩn file ảnh ,video nửa,tắt mở xoay,chuyển đổi mạng là hai apps cần thiết,nên đưa icon bt switch về bình thường,hai app khóa sensor có vẻ ko cần lắm,thêm cái biểu tượng báo thẻ nhớ cho tiện,tích thêm themes n1 cho cần khi muốn tiết kiệm ram, đó là í kiến của mình

heonho2301

Đúng rồi,nhưng mà lâu lâu thôi,thiếu mod ẩn file ảnh ,video nửa,tắt mở xoay,chuyển đổi mạng là hai apps cần thiết,nên đưa icon bt switch về bình thường,hai app khóa sensor có vẻ ko cần lắm,thêm cái biểu tượng báo thẻ nhớ cho tiện,tích thêm themes n1 cho cần khi muốn tiết kiệm ram, đó là í kiến của mình
pác nói themes rì ???,còn mấy mod đó các bạn có lthể lên google search mà , mấy pác thông cảm cho mình nha , mấy ngày nay có thể mình sẽ ít onl lắm , chỉ onl được = dt thui nên sẽ hơi khó giúp các pác được nhưng mình sẽ nhờ pác Thanhluan_phuyen giúp các bạn trong thời gian mình bận này

Hikira

Bạn có thể sửa lại cái Đích Mạng về như bản góc đc k? như hình dưới đây nè,mới flash lại bản gốc để chụp cái hình cho dể hiểu ^^