• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] Perfect CFW New Version cho ACE Pda với thay đổi hoàn toàn mới ^^!

thainguu

sao trong bài ghi là bản menu 4x4 còn trong link down ghi là menu 3x4 thế bác :D

có bản menu 4x4 mà big icon ko bác?

Hikira

Bạn có thể sửa lại cái Đích Mạng về như bản góc đc k? như hình dưới đây nè,mới flash lại bản gốc để chụp cái hình cho dể hiểu ^^

thanhluan_phuyen có thể làm Đích Mạng như bản gốc đc k

heonho2301

trưa nay về mình sẽ fjx bàn phím qwerty tjếng việt và 1 số lặt vặt khác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

bạn nên dùng core v52.101. tiết kiệm pin và ram rất nhìu,
Bộ Core của binh24 hay sao pác

Chỉnh sửa cuối:

kid1412v

Uk,mình đã j.a.f thử bản gốc và mấy bản C6 dùng core đó,pin rất tốt( tất nhiên còn tùy bản cook),nhưng CFW c6 mà pin đc 2 ngày thì cũng nên thử

thanhluan_phuyen

Uk,mình đã j.a.f thử bản gốc và mấy bản C6 dùng core đó,pin rất tốt( tất nhiên còn tùy bản cook),nhưng CFW c6 mà pin đc 2 ngày thì cũng nên thử

nhung core của bĩnh là v101 còn bản này là v007 mà bạn.

ksmanhdung

trưa nay về mình sẽ fjx bàn phím qwerty tjếng việt và 1 số lặt vặt khác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Bộ Core của binh24 hay sao pác

Bạn có Mod tap unlock không thế?Gửi cho mình với, được chứ? Mà làm sao để cho màu của cái Mở khóa đó màu xanh được vậy bạn?Thanks

cuongpham208

Core không có tý gì tác dụng với việc tiết kiệm đâu. Cái chính là ở cái file rofs thôi!

thanhluan_phuyen

Bạn có Mod tap unlock không thế?Gửi cho mình với, được chứ? Mà làm sao để cho màu của cái Mở khóa đó màu xanh được vậy bạn?Thanks

của bạn nè mod mở khóa C5 da fjx

Làm 1 bản như vầy cho x6 đi Bác ơi! Tủi quá!

Không có con X6 nên không thể test được nha bạn. X6 cũng đã có 2pic về cfw rùi mà, bạn qua đay tìm hiểu nha
http://www.pdaviet.net/showthread.php?122260-CFW-C6-V_20.043-cho-X6-V31_bykotukoylu

heonho2301

màu của khung mở khóa là do themes đó pác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

Thế sao lại nói là:"Kết hợp với core mà mình up ở trên nha, core khác không sử dụng được".Bạn bảo đổi mỗi tên Rofs2 là sao?Bạn nói cụ thể cách máy đã up lên V52.0.101 cho mình với.Lỡ up lên rồi, muốn xài bản này của bạn mà ko đc.Thanks!

thì mình cũng hum pik được hum nên bạn thử xem hên xui lại được ^^

Chỉnh sửa cuối:

ksmanhdung

màu của khung mở khóa là do themes đó pác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

thì mình cũng hum pik được hum nên bạn thử xem hên xui lại được ^^

Lại là hên xui à. Bạn làm cho anh em nào lỡ up lên FW V52.0.101 mới bản tương tự như FW V52.0.007 đi. Úp lên FW mới mà chẳng có bản nào dùng hài lòng cả.Thanks!

heonho2301

Lại là hên xui à. Bạn làm cho anh em nào lỡ up lên FW V52.0.101 mới bản tương tự như FW V52.0.007 đi. Úp lên FW mới mà chẳng có bản nào dùng hài lòng cả.Thanks!
MÌNH TEST ÙI BẠN CỨ ĐỔI TÊN NÓ LẠI RỒI JAF BT ĐI PÁC MÌNH TEST ÙI (MƯỢN MÁY NGƯỜI TA THỬ DÙM PÁC) ^^

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 54 minutes:

Bạn có thể sửa lại cái Đích Mạng về như bản góc đc k? như hình dưới đây nè,mới flash lại bản gốc để chụp cái hình cho dể hiểu ^^
xl nha bác , cái nay mì pó hand

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Heocon:mình có ý này,về fần themes ý,cậu dùng pic tên ''cubes''trong ổ c thay nền cho themes thứ hai trong bản cfw của bạn dc đó,mình ngỉ fonts đỏ đẹp hơn xanh,đổi biểu tượng pin,sóng giống themes thứ nhất nửa,hì,chỉ có ý đóng góp vậy thôi,ko biết có dc hưởng ứng ko

Khoaaaa

Active Member
Í mình là dùng tấm hình tên là cubes bạn nhét trong c/images/Backgrounds để thay hình nền trong bộ themes thứ hai của bản cook,đổi fon xanh sang đỏ sẻ hay hơn,hợp với 5800

heonho2301

Bác heo nho có vẻ nhanh quá nhỉ để jaf phát cảm nhận nào. thanks bác naz!!!
chưa update link nhá , đang trong giai đoạn fix nên chưa up nhá pác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

cái lỗi khi để ngang thì hok đổi tiếng việt được thì tạm thời mình cũng hok pik lý do tại file nào, nhưng các bác chỉ cần chỉnh tiếng việt rùi xoay cho trở lại bàn phím chữ và số , rồi xoay lại thành qwerty là đã chuyển thành TV ùi nhá, chưa đến 3s ^^, xl sự bất tiện này, mình sẽ cố gắng fix lại trong times sớm nhất

Chỉnh sửa cuối: