• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone killer final (24/04)

minhthaohcm123

mình đã flash lại rùi fomat thẻ nhớ luôn .công nhận là chjr quét nhạc tại e/tap tin am thanh /clip am thanh

mình la fan của cfw. Nên khi flash mình biết làm gì mà. cfw của bạn nói chung la tốt. Nhưng chỉ lôi chỗ đó mình góp ý. cách trả lời của bạn thì mình không hài lòng lắm.

quachphuthien_1

Bản này có chạy được Vietmap và tự động chuyển sang bàn phím Qwerty khi xoay ngang màn hình không nhỉ...thanks...

shopping23

Anh ui! Em có down mấy cái nhạc chuông zìa.nhưng khi bỏ vào folder nhạc chuông trog ổ E thì nó cũng xuất hiện trog list nhạc MusicPlayer lun.điều này khiến em thấy hơi phiền.vậy em phải "cut" chúng vào đâu để khỏi bị "dính" vào musicplayer.

0908727527

Anh ui! Em có down mấy cái nhạc chuông zìa.nhưng khi bỏ vào folder nhạc chuông trog ổ E thì nó cũng xuất hiện trog list nhạc MusicPlayer lun.điều này khiến em thấy hơi phiền.vậy em phải "cut" chúng vào đâu để khỏi bị "dính" vào musicplayer.

Bỏ ở nơi nào mà music k quét
Vd: MusicPlayer quét ở E:\Music thì bỏ ở đâu cũng được trừ mục Music này ra, rồi vào trình phát nhạc cập nhật lại danh sách

tangbalan

chủ thớt sữa lại lỗi không sáng đèn phím giữa khi có tin nhắn đến đi

à quên còn lỗi cuộc gọi đến chừng mấy giây là tắt nhac chuông à mong chủ thớt kiểm tra lại nha

0908727527

à quên còn lỗi cuộc gọi đến chừng mấy giây là tắt nhac chuông à mong chủ thớt kiểm tra lại nha

Vảo cài đặt cảm biến, bỏ 2 cái check trong điều khiển tương tác là hết :)

Chỉnh sửa cuối:

tangbalan

đó là lỗi bạn à bình thường thì mình bật 2 cái đó nhạc chuông vẫn hát hết đó thôi.

0908727527

đó là lỗi bạn à bình thường thì mình bật 2 cái đó nhạc chuông vẫn hát hết đó thôi.

Thứ 1: K tin thì bạn lấy 1 đt khác gọi vào máy bạn, vs điều kiện máy bạn để nguyên k đụng chạm jì hết coi có k nhé
Thứ 2: Bạn cũng làm như trên nhưng bạn chạm vào đt, vd như là úp ngược lại chẳng hạn thì nó tắt ngay ?

tangbalan

cảm ơn bạn đã gop ý nhưng mà bạn có xài 5800 không mà bạn chỉ mình vậy.nói thật mình không phải gà lắm mà không biết mấy cái đó.chỉ mong a duẩn kiểm tra lại thôi.

0908727527

cảm ơn bạn đã gop ý nhưng mà bạn có xài 5800 không mà bạn chỉ mình vậy.nói thật mình không phải gà lắm mà không biết mấy cái đó.chỉ mong a duẩn kiểm tra lại thôi.

Mình thì k xài 5800, nhưng đa phần s60v5 đều giống nhau
Còn cái bạn nói thì chỉ cần tắt 2 cái check trong phần điều khiển tương tác đi là hết :)

thaingocduan

các bạn thông cảm lỗi đấy là do khi mình tách cái mod hiện ẩn logo mạng ra của bình 24 nên xuất hiện tình trạng vậy .sẽ up lại link ngay
nhân tiện cho mình gửi lời xin lỗi nhé vì sơ xuất của mình

tangbalan

bạn coi a duẩn trả lời rồi hãy nói.đây là cook frimware nên sẽ phát sinh lỗi chứ không phải frimware gốc cái nào cũng giống cái nào rồi chỉ mình lần sao nếu có xài thì bạn hãy góp ý nha

0908727527

bạn coi a duẩn trả lời rồi hãy nói.đây là cook frimware nên sẽ phát sinh lỗi chứ không phải frimware gốc cái nào cũng giống cái nào rồi chỉ mình lần sao nếu có xài thì bạn hãy góp ý nha

Tin hay k tùy bạn ... :)

tangbalan

sẵn tiện a duẩn thay đổi font chữ giùm luôn nha.tại cái nầy khi duyệt web bằng trình duyệt web mặc định của máy chữ nhòe quá.thanks a duẩn nhiều

thaingocduan

sẵn tiện a duẩn thay đổi font chữ giùm luôn nha.tại cái nầy khi duyệt web bằng trình duyệt web mặc định của máy chữ nhòe quá.thanks a duẩn nhiều
bạn ơi bản này mình có sử dụng mod mở rộng cài đặt cảm biến nên sẽ có thêm tùy chọn điều khiển tương tác mà trong đó có tùy chọn mà mặc định là bật nên khi có âm cuộc gọi hay âm báo thức mà nghiêng điện thoại hay úp điện thoại xuống thì tắt ngay âm báo bạn có thể vào cài đặt cảm biến - điều khiển tương tác - bỏ chọn đi là được (mod này mình cho vào nhằm muạc đích tiện lợi khi có viếc bân không muốn làm phiền bạn có thể nghiêng máy để chuyển sang chế độ im lặng)
còn về font chữ mình sử dụng để hỗ trợ full ký tự nếu thay bằng font khác thì 8 trang ký tự không dùng được nữa

tangbalan

à mình vẫn để điện thoại không xoay hay up gì hết nhưng vẫn tắt nhạc chuông đó.thử với bản của maxspeed thì không có như vậy.

thaingocduan

à mình vẫn để điện thoại không xoay hay up gì hết nhưng vẫn tắt nhạc chuông đó.thử với bản của maxspeed thì không có như vậy.

mình đã vừa test thử lại không thấy có lỗi này bạn nên flash lại và xóa thư mục hệ thống trên thẻ nhớ .mạng nhà mình hiên giờ không thể up link lúc nào mạng ổn mình mới up link được

khoa1989

sau phiên bản này mình sẽ nghỉ ngơi một thời gian và cùng là kết thúc iphone killer fina tại đây .để chuẩn bị cho sự kết hợp giữa n97 minni - c6 và s^3 cho 5800

lại khai phá một chân trời mới hả ông bạnX_X