• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Anna Lite {by 5800 CFW TEAM} (Update)

jinsk8r

Nói đùa đấy :)) ko flash đâu.

Màn hình hình như chưa phải hư, mà nó bị đè cái vỏ vô màn hình > bóp ở góc trên thì lại hết @.@

nh0ctq90

Không có gì đặc biệt. Mong 1 bản CFW ổn định và pro như CFW 523x của Nguyen Duy Thanh mà thật khó :(

kid9591

n mà e thấy FW gốc của v52.0.007 có mấy file 52.0.007 mà ở anna theme là 52.0.101 nên e nghĩ là k jar được bác ạ,nếu jar thì phải xóa mấy file 52.0.007 đi,tức là downgrade-> die phone hả bác, hic. E non gan nghĩ đến đấy nên k dám làm nữa

OnlineNo1

n mà e thấy FW gốc của v52.0.007 có mấy file 52.0.007 mà ở anna theme là 52.0.101 nên e nghĩ là k jar được bác ạ,nếu jar thì phải xóa mấy file 52.0.007 đi,tức là downgrade-> die phone hả bác, hic. E non gan nghĩ đến đấy nên k dám làm nữa

Có mỗi 1 file thôi chứ đâu mà mấy. Bạn cứ tải anna 2 core và anna 2 rofs về, vứt chung 1 chỗ rồi jaf thôi.
P/S: Vẫn đang dùng bản này, bạn @kid9591 có thể yên tâm

thanhhaudesign

Cho mình hỏi là CFW này có hổ trợ ngôn ngữ tiếng Việt không, vì khi cho các file vào jaf thì chỉ thấy hiển thị là:"Languages in ppm: English,Finnish,Swedish,Norway,Islandic,Danish"

OnlineNo1

Cho mình hỏi là CFW này có hổ trợ ngôn ngữ tiếng Việt không, vì khi cho các file vào jaf thì chỉ thấy hiển thị là:"Languages in ppm: English,Finnish,Swedish,Norway,Islandic,Danish"

Chỉ có E-V thôi, yên tâm nhé :)