• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Anna Lite {by 5800 CFW TEAM} (Update)

Anther1991

vào danh bạ chậm quá, cái vòng quay quay 5s mới vào dc, fix đi bạn ơi
khi có người gọi đến 2 thanh trượt giật giật, nhạc chuông cũng giật :(

Tui đã nói rùi, tìm kiếm danh bạ bằng bàn phím số tiện lợi hơn thì ko chịu. Tắt xoay màn hình đi là hết giật. :-?

nh0xpr04798

khi có người gọi đến 2 thanh trượt giật giật, nhạc chuông cũng giật :(
lúc trước xài FW gét nhất cái vụ này :)) 1 bài nhạc chuông hay khi có ng gọi đến mà nghe giật giật ...thì tức chiết :)) j lại thanh trượt trả lời cuộc gọi thì cung~ giật ...nhìn chướng mắt lớm kaz.. Anther1991
rắng fix lại lỗi này cho a/e thì CFW Anna 2 mới không làm a/e Pdaviet thất vọng được ..

Anther1991

lúc trước xài FW gét nhất cái vụ này :)) 1 bài nhạc chuông hay khi có ng gọi đến mà nghe giật giật ...thì tức chiết :)) j lại thanh trượt trả lời cuộc gọi thì cung~ giật ...nhìn chướng mắt lớm kaz.. Anther1991
rắng fix lại lỗi này cho a/e thì CFW Anna 2 mới không làm a/e Pdaviet thất vọng được ..

Lỗi này thì tui pó tay. Vậy ae cứ tiếp tục thất vọng đi.... Mà nói thật tui chưa bao giờ bị giật mấy cái đó >:)

nh0xpr04798

Lỗi này thì tui pó tay. Vậy ae cứ tiếp tục thất vọng đi.... Mà nói thật tui chưa bao giờ bị giật mấy cái đó >:)

đó là ý kiến riêng tkoy thui mừk .. chứ tui cung~ đag xài CFW Anna của ông chứ pộ ..;;)

Hikira

Y như rằng luôn :)) hôm qua GẤU gọi tới cái 2 thanh trượt nó đơ luôn :)) phải bấm phím = phím xanh rồi chờ 5-6s mới ALÔ đc :)) dù đã tắt hiệu ứng + xoay màn hình :-ss

Coi chừng cài nhầm phần mềm "độc" rồi. Tui xài 5 bữa nay nhận tin nhắn có bị gì đâu. ;;)

Mình JAF xong chỉ cài có mỗi cái OLA chat thôi @-) mà giờ hết bị đơ HS rùi nhưng time sau k biết có bệnh lại k :D

OverYou

Thui đi cha nội! Bản Photon trước của ông chẳng bị lỗi như thế còn gì? Chỉ xạo không hà... :( Người ta kêu lỗi thỳ chắc phải có lý do, bro chịu khó nghe và tìm cách sửa đi! Không phải cứ cook là hoàn hảo đúng không?

toikotin46

bản này ko chỉnh được thời gian khóa phím ah?mình thấy mặc định là 50s..nhưng mình muốn chỉnh lại thì ko đc..bi h ko chỉnh lại được thời gian khóa phím nữa..chỉ hiện lên mỗi bật và tắt thôi..nếu để bật thì hình như còn có 10s là khóa phím ah?chưa kịp cả lim dim đã bị khóa mất roài..vậy làm thế nào để điều chỉnh được thời gian khóa phím vậy?mình muốn để khóa phím 30s thì phải làm sao?

Anther1991

Thui đi cha nội! Bản Photon trước của ông chẳng bị lỗi như thế còn gì? Chỉ xạo không hà... :( Người ta kêu lỗi thỳ chắc phải có lý do, bro chịu khó nghe và tìm cách sửa đi! Không phải cứ cook là hoàn hảo đúng không?

Bản photon cũng có người than như vậy
bản này ko chỉnh được thời gian khóa phím ah?mình thấy mặc định là 50s..nhưng mình muốn chỉnh lại thì ko đc..bi h ko chỉnh lại được thời gian khóa phím nữa..chỉ hiện lên mỗi bật và tắt thôi..nếu để bật thì hình như còn có 10s là khóa phím ah?chưa kịp cả lim dim đã bị khóa mất roài..vậy làm thế nào để điều chỉnh được thời gian khóa phím vậy?mình muốn để khóa phím 30s thì phải làm sao?

Thời gian khóa phím = th.gian tắt màn hình

bad204

Member
mình thấy giật giật thì các bạn cứ lấy máy khác gọi qua vài lần.... tầm đến lần 4 thì bắt đầu êm. Sau đó có cuộc gọi đến thì 2 thanh trượt rất mượt.thử coi :D

barclays

FW rất mượt và nhanh, chỉ mỗi tội mình đặc biệt ko thích việc đổi cột sóng GSM thành 3.5G >>> khi dùng dual mode chẳng biết đang dùng sóng gì mà lần

Hikira

Eo ơi bệnh đơ HS lại tái phát rồi :(( bấm phím Trắng -> Mở Khóa -> hiện màn hình HS lên nhưng phía trên vẫn còn cái icon ổ khóa -> HS k xài đc,để nhìn :(( chẳng lẽ giờ JAF lại lần nữa sao

OverYou

Eo ơi bệnh đơ HS lại tái phát rồi :(( bấm phím Trắng -> Mở Khóa -> hiện màn hình HS lên nhưng phía trên vẫn còn cái icon ổ khóa -> HS k xài đc,để nhìn :(( chẳng lẽ giờ JAF lại lần nữa sao

Nhiều người thích JAF lắm mờ, sao bro lại khóc? =))

Anther1991

FW rất mượt và nhanh, chỉ mỗi tội mình đặc biệt ko thích việc đổi cột sóng GSM thành 3.5G >>> khi dùng dual mode chẳng biết đang dùng sóng gì mà lần

Pác đang xài bản nào thế, mấy bản Anna này ko có mod 3.5G nhé pác :))

thanhhaifire

anther mod thế nào mà chuyển nút ok xuống bàn phím mà ko lỗi ghi âm nhĩ ! mình thử dùng file peninputgenericitut.dll trích ra từ anna2 bỏ vào vẫn lỗi mới đau !