• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 CFW -> 5800 by Anther

rockman1507

Anther cho mình hỏi làm sao tắt đèn nháy màu trắng ở nút giữa ? Mình đã tắt chế độ chờ ở đèn thông báo rồi mà nó vẫn sáng !

Anther1991

Các pác có thể tải firmware mới của pnht rồi chép đè cfw V4 của mình và flash rồi tận hưởng. :D

Hero_4ever

^
Không cần phải cook lại gì hết hả Anther ??? Đó là bản update của FW C6 - 5800 mà ??

Anther1991

^
Không cần phải cook lại gì hết hả Anther ??? Đó là bản update của FW C6 - 5800 mà ??

Giờ ra thêm bản tiếng Việt + bộ gõ gốc rồi, chắc mình quyết định cook mới lại cho ổn định hơn.

Hero_4ever

Nhanh lên nhé :)). Đang nóng lòng đợi ver tiếp theo đây, ver tiếp theo Anther có thể thay cái App Cricle của C6 đc không chứ cái App Circle của ver 4 ko đẹp bằng :D

Anther1991

@anther: thư mục Hidden trong bản V4 không ẩn file được :-?
Mod ẩn file ko có tác dụng ở firmware C6
Hok hiểu sao mỗi lần cook xong thì bị mất bàn phím chữ số. Chắc phải cook nhờ bản của arsene quá @@

thekay

anther bạn ơi, mình nghĩ đèn xanh đỏ trắng tuy hơi hao pin nhưng nhìn đẹp mắt, bản này tắt xanh và đỏ nhìn bớt pro hẳn đi, bạn có mod phục hồi xanh đỏ cho mình đi. CFW bạn làm tận tụy và kĩ nhất, mình cám ơn lần nữa nha

vjpcoj

Member
Trở về menu 3x4 đi Anther,thích bản cook của bạn quá nhưng cảm ứng mà Icon nhỏ nhìn thế nào ấy!

vutaikt

4x5 thấy phong cách hơn...
ấn 1 cái menu đầy ứng dụng...
@Ânther vẫn chữa mod xong cfw mới à..
chắc hôm nay ko thưởng thức đc rùi...

854256

mình k biết chọn tải FW 5800 ở phần Navifrim mình chọn là Euro1 black,flash xong k thấy lên máy flash lại bản Vietnam lại lên:| ai chỉ giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:

chungvcvb

Các bản port C6 cho 5800 chất lượng âm thanh rất tệ, ko bằng v51 của 5800, sau khi test hết các bản của PNHT và mấy bản nữa cuối cùng lại quay lại dùng v51 :|

joeD

Các bản port C6 cho 5800 chất lượng âm thanh rất tệ, ko bằng v51 của 5800, sau khi test hết các bản của PNHT và mấy bản nữa cuối cùng lại quay lại dùng v51 :|

hình như bạn đang tự kỉ =))