• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 CFW -> 5800 by Anther

assassinzero

^
Lỗi đó đã được fix hoàn chỉnh rồi bạn ơi :))

MOD nhà ta cao tay thật ^.^, đang flash và thử bản gõ tiếng việt dc. Thỉnh thoảng khi gõ hay bị treo máy, phải restart lại. ( Bản của PNHT). Test thử bạn VN xem có bị ko ^.^

phamkhanhson

ký tự Enter và cách mình thấy có ở ngoài rồi (bàn phím QWERTY thì có phím cách, bàn phím số thì có phím 0) nên xóa đi :)

Ah, mình thấy rồi.. ấn phím 0 mấy lần là được. Cám ơn bạn nhiều..

hnyuk49

Mình cook thử notes với converter vào room của bạn (tải file đường dẫn remove .app ở topic remove app, sau đó kiếm các component trong room của pnht & arsene cho vào ) mà nó ko work nhỉ? - ko thấy hiện biểu tượng lên luôn. mình ko phải cooker nên chả biết lỗi đâu nữa, ở version tiếp theo bạn thêm notes với converter vào đc ko? hoặc chỉ mình cách cook thêm 2 cái đó & cho mình xin các file chạy của nó nhé. thanks much!

Anther1991

Mình cook thử notes với converter vào room của bạn (tải file đường dẫn remove .app ở topic remove app, sau đó kiếm các component trong room của pnht & arsene cho vào ) mà nó ko work nhỉ? - ko thấy hiện biểu tượng lên luôn. mình ko phải cooker nên chả biết lỗi đâu nữa, ở version tiếp theo bạn thêm notes với converter vào đc ko? hoặc chỉ mình cách cook thêm 2 cái đó & cho mình xin các file chạy của nó nhé. thanks much!
Nếu chép đầy đủ file theo cái .app đó mà ko được thì mình cũng bó tay @@
Ko hiện biểu tượng, mình nghĩ bạn chép thiếu file hoặc chép ko đúng chỗ rồi.

hnyuk49

Nếu chép đầy đủ file theo cái .app đó mà ko được thì mình cũng bó tay @@
Ko hiện biểu tượng, mình nghĩ bạn chép thiếu file hoặc chép ko đúng chỗ rồi.

có thể. để mình chép lại rồi try :D thanks for quick reply!

vutaikt

@Anther cho hỏi v4tăng Ram có nhiều ko.Hôm qua dùng V3thấy có 39m ChẠy opera mobi còn 11M..
Còn tăng chất lượng music thế nào.. Nghe nhạc hay như v51gốc k.

Anther1991

@Anther cho hỏi v4tăng Ram có nhiều ko.Hôm qua dùng V3thấy có 39m ChẠy opera mobi còn 11M..
Còn tăng chất lượng music thế nào.. Nghe nhạc hay như v51gốc k.

Bản V3 Ram ổn định ở 30-32 MB (cũng là mức Ram gốc của PNHT), còn V4 này 40-42 MB.

SAOVIETmobile

Anther ơi bạn cho mình cái hình khởi động ở ver 1 của bạn với , cái có những vòng tròn kết hợp hoa văn có chữ Nokia góc phải đó .
Thank bạn

SAOVIETmobile

Ở bản Ver 3 của bạn nếu máy đang tắt đèn màn hình mà có người gọi đến thì phải 1 lúc sau khi đổ chuông màn hình mới hiện lên ( Mình đã tes 2 cây vì nhà bán máy lên có nhiều 5800 ) Hi vọng ver 4 sẽ khắc phục .

runsuno

bản V4 này có sử dụng được chức năng nghe trong từ điển không anther, bản V3 không dùng được :(