• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

quang_0104

chán thế nhỉ sao mà flash wài mà ko thấy 'tùy chọn căn giữa', hay là xài core cũ nó ko hiện ta

Nhoxly00

Tiếng anh là do sim bạn thôi. Chỉnh trong setting là Việt Nam đừng để auto là được chứ có gì

x4kio

àh bác duythanh cho e hỏi tí ,chỉh làm sao để chỉh version trong *#0000# zậy ,e mở file rof2 mà k bik nên đổi cái nào trog đó ,chỉ đổ đ.c chữ C6 thàh N97 ,còn RM-612 thì k đổi đ.c

tatthanhlx

Ai biết hoặc có Icon Khóa Phím Sym^3 nằm đâu hoặc có thì cho em xin em thay lun cho thằng Easy Key Lock lun để nhìn cho đồng bộ đi , cả Mem Check và Kill Me nữa :D

NguyenDuyThanh

sàm, po tui pi khung hay j ma nói chuyen ko có, fán như thánh. ko piet thi hỏi mà, trả lời kiểu đo thi thoi im khỏi tra loi

Nếu bạn ko dùng thì thôi mình cũng ko ép. Bạn thử chụp ảnh menu xem có căn giữa ko? :-/ Nói gì cũng nên có hình ảnh bạn à.

Status
Không mở trả lời sau này.