• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtrung1991

hôm wa mình chạy rồi.. hôm nay bạn fixt lỗi,,,dow về fash lại có được ko bạn..đây là lần đầu tiên mình fash..có bị hỏng máy ko vậy..hỏng máy ..lai ko có máy nt với ngừoi yêu thì khổ.....:-??

manh056

hôm wa mình chạy rồi.. hôm nay bạn fixt lỗi,,,dow về fash lại có được ko bạn..đây là lần đầu tiên mình fash..có bị hỏng máy ko vậy..hỏng máy ..lai ko có máy nt với ngừoi yêu thì khổ.....:-??
bạn cứ flash thổi mái chả sao cả.

manh056

Manh ah. Cho minh hoi la v4 da fix may loi nho chua?minh dang dinh ra flash cai. Thank manh!

mình đang flash lại bản DT mới update chứ bản trước bị lỗi gì kì lắm.khóa màn hình ko dc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

dc rồi.mấy bạn ra flash đi

Chỉnh sửa cuối:

anhtrung1991

có thể cho hai nút trái phải trong menu dịch ra dc không..căn giữa mình nhìn xấu quá..cho nó giống như ngoài hs đấy.. và làm thế nào có cái chấm đỏ nhấp nháy khi minh ấn vào 1 biểu tượng nào đó..giống như phiên bản gốc 5230 của nokia ý.. ko biết mới phải hỏi..các bác đưng chem em;;)

ducchibk

Thanks bạn Thanh nhiều nha. đã chỉnh sữa để tạo ra nhiều bản cho dân nghiện test.:))

thuyna

có bác nào quay video up lên cho anh e xem coi có đán đẻ flash ko giùm cái thanks

duong_hvan

có bác nào quay video up lên cho anh e xem coi có đán đẻ flash ko giùm cái thanks

1 lần flash của bạn có vất vả hơn 1 lần người khác quay video lên cho bạn coi không????????????

ai fash chưa...cho ý kiến tí nào

Bản này DT mới Update luc 2h chiều,ai mà cho nhận xét nhanh được bạn. Tốt nhất bạn nên FL và cảm nhận!

thuyna

có ạ, flash lại là e phải sao lưu đủ thứ cài lại tất cả phần mềm, mà lại mất hết cài đặt, khó chịu nhất là phải dặt lại cái album art cho cái music player

duong_hvan

có ạ, flash lại là e phải sao lưu đủ thứ cài lại tất cả phần mềm, mà lại mất hết cài đặt, khó chịu nhất là phải dặt lại cái album art cho cái music player

Chịu cứng! Sao lưu danh bạ,cài đặt,tập tin..... có thể làm ngay trên đt của bạn,chỉ mất 6s để sao lưu và 15s để khôi phục. Còn các ứng dụng thì đã có lão gia Autoinstall lo rồi!!!!!!!!!!!!

trankhanh2210

Bản này final rồi, hôm nào rảnh thì @nguyenduythanh94 làm một cfw gốc cho 5230 và 5233 nhé. Thanks

x4kio

e nể bác duythanh qá ,ngày cn e vừa flash bản 1.0 ,ngày hum qa e flash bản 3.0 ,và h là final 4.0 ,tuy mỗi lần flash cài ứg dụg chỉh sửa hơi mệt nhưg lại rất zui :D:D
tks bác duythanh ,e vừa flash xog ,và cảm nhận thì vẫn như cũ ,1 FW tuyệt vời :D:D

Status
Không mở trả lời sau này.