• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhoxly00

Ram of mình 48~50mb. Khuyên bạn nên dùng các phần mềm dọn dẹp ram như swiss managar để tối ưu ram

youkiha

có bạn nào hay bị tắt nguồn như mình k. đang cái soft tắt nguồn 2 lần phải tháo pin mới chạy lại @@.

shido_katori

Active Member
Pác dt ơi, cho em biết làm thế nào để có cái dư báo thời tiềt ngoài homescreen giống như của pác trong hình vậy.
cài cái Spb weather vô là có chứ gì,
memcheck các bạn về trang 6 hay 7 có up đó
Thế mỗi máy mình bị àh. Ram ko khj nào quá 40mb. Hjc
có nhiều chương trình chạy ẩn thì ram phải xuống thôi, khi bật themes effect rồi sau đó tắt nó thì ram cũng bị mất đi 1 tí ko hiểu tại sao :-?

youkiha

sao dang xài ứng dụng hay bị out ra @@. opera mini hay slick. con smart movie đang xem phim thì restart máy @@

NguyenDuyThanh

bạn NDT ơi, hiệu ứng của bản này là cua S^3, vậy cái hiệu ứng chuyển trang ở mh nền có giống S^3 không [video=youtube;rDOUnzFyAuQ]http://www.youtube.com/watch?v=rDOUnzFyAuQ[/video] như này này, mình quay C7 bằng 5233

Hiệu ứng chuyển trang y như vậy mà. Đã nói là dùng hiệu ứng Sym^3 mà.

cái tùy chọn căn giữa ở đâu zậy

Nhìn dưới cùng màn hình chữ thanh Tùy chọn ko căn giữa thì là căn gì?

hoangvan1990

bản nào ram cũng thấp hết nhỉ mình thấy bản unique 2.7 là ổn nhất pin trâu nhất ,hi;;);;)

ai dùng bản này xem pin của nó được bao lâu

shido_katori

Active Member
bản nào ram cũng thấp hết nhỉ mình thấy bản unique 2.7 là ổn nhất pin trâu nhất ,hi

ai dùng bản này xem pin của nó được bao lâu
mua cục Galilio BL-5J mà xài =))

xubaxabu

Khi nào rảnh duy thanh mod lại bản 10hs của mathanh nhá. Thỉnh thoảng đổi gió tí cho vui ;;)

anhtrung1991

bạn ơi ,, bây giờ mình muốn chạy lại bản big icon có được không bạn.. hôm qua chạy icon nhỏ rồi ..:-??

hymalaia1

cài cái Spb weather vô là có chứ gì,
memcheck các bạn về trang 6 hay 7 có up đó

có nhiều chương trình chạy ẩn thì ram phải xuống thôi, khi bật themes effect rồi sau đó tắt nó thì ram cũng bị mất đi 1 tí ko hiểu tại sao :-?

em cài Spb weather rồi bác ah, nhưng mà không đưa ra homescreen được, cái accu weather thì được nhưng trông xấu lắm

bente402

Khi nào rảnh duy thanh mod lại bản 10hs của mathanh nhá. Thỉnh thoảng đổi gió tí cho vui ;;)

đồng ý với bạn....mong là duythanh sẽ mod bản omina hs với những tùy chọn và mod giống như cfw c6 :D

manh056

DT này sao mình mới flash bản v4 song khóa màn hình không dc vậy bạn.nút gạt bên ko có tác dụng gì cả

tatthanhlx

Đã 14h42p vẫn chưa thấy File nào trong nguyenduythanh94' share file of Mediafire :D .
Bác DT đã chữa được chổ Profile quét nhạc chuông trong Clip Âm Thanh chưa vậy ? còn cả Icon của các ứng dụng *.WGZ nữa version 3 vẫn thấy bị y chan vậy à .

Status
Không mở trả lời sau này.