• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

manh056

Bạn biết đổi tên Blutooth không?

cái đó thì chịu.mà bạn bấm vô Blutooth thì sẽ tự động đổi mà?

ủa sao mình có bỏ thêm cái mod sáng phím cứng mà nó -0.80mb là sao trời :mad:)

shido_katori

Active Member
ĐỔI TÊN MÁY MẶC ĐỊNH TRONG BLUETOOH
Các bạn mở file rofs2/private/100069CC/DefaultBTReg.ini (nếu chưa có thì tạo)
Chỉnh như sau:
DeviceName = Nokia 5800 XpressMusic
PageScan = 1
còn đổi tên profile mặc định thì rofs2-private-10202be9- 101F8798.txt
mọi ng` cho hỏi có dùng dk cảm ứng đa chạm giống N8 k ạ:S
523x cảm ứng điện trở thì làm gì có vụ đa chạm =))

ứng dụng memcheck cho những ai chưa có here

Chỉnh sửa cuối:

barracuda

bản này ram dùng ổn ko các bác :D pin thế nào :p
mình có góp ý là bác duythanh đừng cook killme vào vì cook vào thì khi bật lên cài vào nó quét lẫn 1 số file hệ thống ko kill đc nhưng nếu cài vào sau thì ko bị :D

NguyenDuyThanh

Có ai bị thanh Tùy chọn ở dưới chữ ko căn giữa ko? Nếu có thì nói cho mình ở phiên bản nào để mình fix. Làm nhiều quá loạn óc bây h mới nhớ ra là hình như nhầm ở 1 số phiên bản.

Chỉnh sửa cuối:

kitavn

Đang cài lại chiều giờ, chưa test . Giờ test thấy cái menu chữ không canh giữa nè !

manh056

dt sao cái eff bản này giật kinh thế.bản trước nhẹ hơn đó bạn

traicauhd

Có ai bị thanh Tùy chọn ở dưới chữ ko căn giữa ko? Nếu có thì nói cho mình ở phiên bản nào để mình fix. Làm nhiều quá loạn óc bây h mới nhớ ra là hình như nhầm ở 1 số phiên bản.

mình thấy bản cho 5230 3x4 chữ ko căn giữa đó.........???

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Luôn luôn cập nhật các mod nhanh, fix lỗi ngay khi biết là phương châm của mình mà. Các bạn cứ yên tâm. Đang upload phiên bản mới fix lỗi => phiên bản ổn định, theo mình nghĩ ko cần add gì thêm có thể dùng dài dài.

NguyenDuyThanh

ui zây phải jaf lại nữa ah?

Mất mấy phút dùng mãi mãi mà bạn. Mình còn flash máy hàng trăm lần rồi có sao đâu :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Hài quá, vừa nãy vừa nén file để upload thì có 1 file 5230 3x4 nén lại ctừ 110MB xuống còn có 12,7MB (giải nén ra vẫn đc file 110MB bt). Nén đi nén lại vẫn thế trong khi thử nén lại các file khác thì vẫn 60MB. Quái lạ.

Chỉnh sửa cuối:

thinh994

Hic ~ Không có bản v21 nhỉ, đang dùng Unique ver 21.1.102 của a thanh, sợ giờ up bản 40, sau này nó ra nhiều FW đẹp khác ver thấp hơn là ko flash đc nữa :( :(

Status
Không mở trả lời sau này.