• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

shido_katori

Active Member
ui zây phải jaf lại nữa ah?
tất nhiên fix lỗi thì phải flash lại rồi, flash cái ko có lỗi để dt chạy ổn định, may mà có duythanh fix đó chứ

NguyenDuyThanh

Chỉ cần đổi tên như file rofs2 v40 của mình và sử dụng core ở trên có thể flash đc hết.

shido_katori

Active Member
Hic ~ Không có bản v21 nhỉ, đang dùng Unique ver 21.1.102 của a thanh, sợ giờ up bản 40, sau này nó ra nhiều FW đẹp khác ver thấp hơn là ko flash đc nữa
ai dám upgrade đều là người can đảm mà =)) hero....
@ duythanh: bạn up version nhanh ghê, mới hồi trưa còn là beta bây giờ đã là version 2 \-/

traicauhd

Hic ~ Không có bản v21 nhỉ, đang dùng Unique ver 21.1.102 của a thanh, sợ giờ up bản 40, sau này nó ra nhiều FW đẹp khác ver thấp hơn là ko flash đc nữa :( :(

mình nghĩ là sẽ phát triển lên dần hoàn hảo dần nên bạn cứ up bản mới đi? :p

shido_katori

Active Member
Đang mong a thanh ra anroid
android for 523x =)) ??! cấu hình 523x ko cao đâu mà ham hố đến android-google
mình nghĩ là sẽ phát triển lên dần hoàn hảo dần nên bạn cứ up bản mới đi?
có tester, có fixer, tất nhiên FW sẽ ngày càng hoàn thiện

NguyenDuyThanh

Có ai giải thích đc tại sao mình nén 1 file rofs2 mà chỉ có 12,7MB (giải nén vẫn ok). File đó nén thế nào bằng 7z đi nữa cũng chỉ đc vậy, ko hơn đc. Còn các file khác nén cũng chế độ tương tự nhưng lại 60MB. :( Phải chi tất cả nén đc 12,7MB thì upload đỡ mệt :))

Chỉnh sửa cuối:

manh056

sắp tới nokia update sybian đó.dìa cúng vái cho có s60v5 nhà ta.hjhj

ajinomoto1410

Có ai giải thích đc tại sao mình nén 1 file rofs2 mà chỉ có 12,7MB (giải nén vẫn ok). File đó nén thế nào bằng 7z đi nữa cũng chỉ đc vậy. Còn các file khác nén cũng chế độ tương tự nhưng lại 60MB. :( Phải chi tất cả nén đc 12,7MB thì upload đỡ mệt :))

bác cứ up nhà em tesr thoải mái :D

shido_katori

Active Member
Có ai giải thích đc tại sao mình nén 1 file rofs2 mà chỉ có 12,7MB (giải nén vẫn ok). File đó nén thế nào bằng 7z đi nữa cũng chỉ đc vậy. Còn các file khác nén cũng chế độ tương tự nhưng lại 60MB. Phải chi tất cả nén đc 12,7MB thì upload đỡ mệt
chắc ..... SuperRAR =))
mai đi học rồi ko có thời gian lên 4rum pùn ghê, trưa mai onl tiếp coi có update gì hay ko

thinh994

android for 523x =)) ??! cấu hình 523x ko cao đâu mà ham hố đến android-google

có tester, có fixer, tất nhiên FW sẽ ngày càng hoàn thiện

Con Samsung Corby i5500 bộ xử lí cũng hơn mình chút tíu, cũng cài đc anroid 2.1 - 2.2. Xem ra 5233 nếu có up được thì cũng tầm anroid 1.8 - 1.9 nhỉ :ar!:ar!:ar!

manh056

Con Samsung Corby i5500 bộ xử lí cũng hơn mình chút tíu, cũng cài đc anroid 2.1 - 2.2. Xem ra 5233 nếu có up được thì cũng tầm anroid 1.8 - 1.9 nhỉ :ar!:ar!:ar!
Sắp tới nokia nâng cấp dòng symbian.nếu có s60v5 thì sẽ giống androi đo.vì thấy sắp xếp lại đẹp và giống lắm.

thinh994

Sắp tới nokia nâng cấp dòng symbian.nếu có s60v5 thì sẽ giống androi đo.vì thấy sắp xếp lại đẹp và giống lắm.

Vậy hả. Bạn cho mình xin cái link bài viết giới thiệu đó tham khảo xem thử :D :D

NguyenDuyThanh

chắc ..... SuperRAR =))
mai đi học rồi ko có thời gian lên 4rum pùn ghê, trưa mai onl tiếp coi có update gì hay ko

Thôi cứ thử up cái file 12MB mọi người test xem sao. Lạ quá. File đó là 5230 3x4, tầm 2 phút nữa anh em tải thử về xem có bị sao ko hay ok.

P/S: Mod nào đổi tên dùm topic thành: C6 lai N97 mang phong cách Sym^3 cho 523x - Anonymous by Duy Thanh (27/02/2011)

Lúc lập topic vội quá quên ko ghi là 523x để mọi ng dễ phân biệt.

manh056

Vậy hả. Bạn cho mình xin cái link bài viết giới thiệu đó tham khảo xem thử :D :D
Minh đang online băng đt mà bạn qua tinhtê.vn đó bài viết cách đây hai ba ngày gì đo.

thui nay dùng tạm bản này chờ dt ra bản fix hết lỗi jaf lun.do hôm nay sao đụng vô máy tính là thấy vhán chán sao i nên làm biếng jaf qua.hehe.

Status
Không mở trả lời sau này.