• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Ai đã Flash rồi có lỗi gì thì post lên để DT fix gấp cho hoàn chỉnh, sau đó mình sẽ Flash cho êm. :D

NguyenDuyThanh

Ô ô. Công nhận giống anroid thiệt :D

Ngoài lề 1 câu thôi: chỉ có S^3 mới có tương lai cập nhật tính năng đó thôi. Còn S^1 thì gần như là ngừng cập nhật rồi. Có cập nhật cũng chỉ là update firmware với vài thay đổi nhỏ + fix lỗi gì đó thôi.

P/S: Update xong.

NguyenDuyThanh

Hi. Thanks anh.
Có một thắc mắc trước giờ cứ thắc mắc mà quên hỏi.:-?:-? Làm sao để lúc mình cài game nó tự động cài vào mục trò trơi vậy anh. Nó vào ứng dụng hết thì lộn xộn wa' :D :D

Mình đã chỉnh file sắp xếp menu rồi, nếu bạn cài các game mình đã nêu trong pack ứng dụng thì tự nó sẽ sắp xếp vào (trừ 1 số game java). Yên tâm đi.

P/S: Ngoài các cập nhật lớn ra mình cũng tiết lộ 1 số cập nhật nhỏ cho ae biết như:
- Tích hợp sẵn các bookmark của các website thường vào trong trình web mặc định như: Tinh tế, PDAViet, VNExpress, Dân trí, Google, 24h, Zing News, go.vn, VietNamNet, Yahoo!VN
- Thêm nhạc chuông Super Mario khá độc đáo của mình thường dùng.

Monster_Q

Hình như hiệu ứng xấu hơn thì phải =))
Mà mình thường ko dùng hiệu ứng, ko có mem check hơi tiếc =.="

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

Ver này nhanh thì nhanh thật. Nhưng sao mình dùng swiss manager thì chỉ check ram dc tầm 47-49 khi bình thường thui. Hic. Không dc như hình demo đợt trước Duythanh gửi bên unique nhỉ. Hic

nhockfc

tiếc là k tích hợp sẵn memcheck :(
p/s: ai có memcheck k gửi mình vs, tỳm hoài hẻm thấy =.=

Status
Không mở trả lời sau này.