• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ajinomoto1410

anh DT có cho em đổi thông tin khi *#0000# k ạ ? :D nếu có thì anh chỉ em với... K thì thôi ạ :D

NguyenDuyThanh

anh DT có cho em đổi thông tin khi *#0000# k ạ ? :D nếu có thì anh chỉ em với... K thì thôi ạ :D

Bung rofs2 chỉnh ở resource\version.

P/S: V4 sẽ có nhiều đột phá lớn đáng chờ :)) Hiện tại cũng đã có 4,5 tính năng đáng kể rồi nhưng đang cố gắng làm tiếp.

hymalaia1

Bung rofs2 chỉnh ở resource\version.

P/S: V4 sẽ có nhiều đột phá lớn đáng chờ :)) Hiện tại cũng đã có 4,5 tính năng đáng kể rồi nhưng đang cố gắng làm tiếp.

vẫn còn nhưng bản tiếp theo ạ, thế thì đợi vậy, cố lên bác, em đang dùng v2, đợi ra v4 em flash cả thể

manh056

Chỉ thay file startup.gif và shutdown.gif thôi ko thay file startup.mp3 và shutdown.mp3

đổi hình thì sẽ mất tiếng đó bạn.minh làm mấy lần oài đều bị mất tiếng nên để lại cái cũ thì có

lapvoit

đổi hình thì sẽ mất tiếng đó bạn.minh làm mấy lần oài đều bị mất tiếng nên để lại cái cũ thì có

Khà khà mình đổi bình thường, nhưng phải lấy hình gốc edit lại là ok

NguyenDuyThanh

Bạn tiếp theo sẽ có tính năng thay đổi hình/âm thanh khởi động và tắt máy mà ko cần flash lại.

heonho2301

Anonymous version 3

Bạn nghĩ sao nếu bạn cầm trên chiếc 5233 (hoặc 5230) nhưng lại có các tính năng, giao diện lại hoàn toàn giống C6, N97 và Symbian^3. Bạn có thể thử ngay bây giờ. FW base từ firmware Unique cũ nhưng đã đc thêm các file của N97 nhằm ổn định hơn, tái tạo giao diện giống y hệt Symbian^3. Rất cám ơn các modder đã tạo ra các mod có trong firmware như binh24, v2honline, dan-av, v..v.. Chú ý, sau khi flash xong firmware ko đc sử dụng luôn mà hãy khởi động lại để firmware hoạt động tốt nhất. \-/

Tính năng: click vào đây để xem tính năng

Chú ý cần đọc khi sử dụng:
  1. Backup danh bạ, tin nhắn (nếu lưu trong bộ nhớ máy) bằng Nokia PC Suite (cái này tốt nhất) trc khi flash.
  2. Trước khi flash, kết nối với PC ở chế độ Ổ đĩa chung rồi xóa các folder private, sys, system, resource để loại bỏ các tạp dư của fw cũ.
  3. Nhắc lại lần nữa: bạn phải khởi động lại sau flash firmware.
  4. Dữ liệu bản đồ Việt Nam cho Ovi Maps này các bạn, download về chép vào E:\cities và vào xem bản đồ thôi: download tại đây
  5. Bộ ứng dụng và game vô cùng tuyệt vời tặng kèm cho các bạn sử dụng Anonymous CFW, dowload tại đây
  6. Muốn bật đèn phím cứng thì download file đính kèm rồi giải nén và copy thư mục 10282BC4 vào C:\private rồi khởi động lại.
  7. Nhớ thanks nếu sử dụng firmware nhé =D>

pác làm 1 pản cho 5800 iz pác

NguyenDuyThanh

pác làm 1 pản cho 5800 iz pác

Mình cũng muốn làm nhưng ko có 5800 nên ko làm đc, bạn pm các cooker có 5800 nhá :(
Góp ý: Bạn ko nên quote 1 đoạn dài như vậy gây khó chịu cho người đọc.

V4 sap ra lo chua Dt oi? Chieu nay co the khong?
Bạn cứ bình tĩnh, mình sẽ cố gắng làm xong sớm. Nhiều phiên bản nên hơi mệt.
Ngoài tính năng thay hình/âm khởi động và tắt máy ko cần flash lại còn nhiều tính năng hấp dẫn khác.

Chỉnh sửa cuối:

nhockfc

tài nhỷ :-< cái Anonymous v3 for 5230 3x4 của DT mình k tài nào flass đc :-?? vẫn bị nhiều xọc ngang ( đã làm đi làm lại 4 lần :( vẫn vậy)
quay sag flass bản 4x4 thì oke, hxhx có bạn nào flass dc bản 3x4 k:(
hay là do cái file rofs2 nén khủng quá nên xả nén bị lỗi ??

Nhoxly00

Đúng rồi.:D file co 12.71mb thì làm sao bình thường được. Cái này phải báo với Duythanh để fix link thôi

cune

Đúng rồi.:D file co 12.71mb thì làm sao bình thường được. Cái này phải báo với Duythanh để fix link thôi

Mình cũng tải về thấy file dung lượng thấp quá nên cũng không dám flash. Chắc DuyThanh đang upload thì bị gián đoạn.

Status
Không mở trả lời sau này.