• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

tuan_da

Ứng dụng và game tặng kèm fw Anonymous (hình ảnh của các game và ứng dụng các bạn tự search nhá nhưng đảm bảo chất lượng rất tuyệt):

1. AirHockey
  2. Anderson N-Desk v2.02 VI
  3. Batch Uninstall v2.0
  4. Bejeweled
  5. BlockGO
  6. Bounce
  7. Bouce It v1.03
  8. C2ZMaker v1.1a
  9. Chat
  10. Craze Hamser FULL v1.0.1
  11. Dance Fabulous v23.18.1
  12. Doodle Jump v1.3.1
  13. EA Time Crisis Elite Satio v1.0.2
  14. Fake Messages
  15. Field Runners
  16. Farm Frenzy v2
  17. Golden Miner
  18. Google Maps
  19. HXPatcher
  20. iON Battery Timer v1.05
  21. Java Beta v2.1.18
  22. Labyrinth
  23. M Bounce Throw It
  24. Nimbuzz v3.0
  25. Ninjani v1.1
  26. Nokia Battery Monitor v1.1
  27. Nokia Internet Radio v2.1
  28. Notifications v1.05
  29. Opera Mini v5.1 beta2
  30. Photo Browser
  31. Pocket Piano v1.0.4 mutil touch
  32. QT Installer v4.07
  33. Raging Thunder v1.0.5
  34. RamStat
  35. Screensnap
  36. SkyForce Reloaded v1.07
  37. Skype v1.5
  38. Snaptu
  39. Soccer Bounce v1.01
  40. Solitaire
  41. SPB Weather v2.0.1.395 VI
  42. SPB Weather N97 Patch
  43. Street Fighter Alpha
  44. Swiss Manager Pro v3.0 FULL
  45. Swype EN-VI v1.0.16481
  46. Tower Bloxx NY
  47. TTPod v4.0 beta2 VI
  48. Tunewiki
  49. UCWeb 7.6 VI
  50. Wave Blazer v1.04
  51. Worm 2008 v4.1.29
  52. XDancery v1.01.331 - NoAm
  53. X-Plore v1.52 EN-VI FULL
  54. ZingMp3

*Bỏ vào E:\ThinkChange\E rồi chạy ứng dụng AutoInstaller để tự động cài đặt hết....

Mình đang dùng Nokia C6-00. Máy chưa hack. Không biết có cài được các phần mềm này không

NguyenDuyThanh

5233 v40 đó bạn mới vừa flash máy cho bạn kiểm tra thấy ko6 có và trong mục cài đặt cảm biến bị dư 1 mục

Lạ ghê. Bạn thử flash lại xem. Hiện tại đang dùng bản đó đây, ko hề sao. Screenshot xoay ngang này.

dragonstick87

mình vừa flash xong cho 5230 có sao đâu vẫn được mà

Giờ đang test xem có lỗi gì kòn báo để DT fix

vietphuoc

:d vừa hôm qua flash v3,hnay đã có v4 rồi.:)).lại tiếp tục flash cho con 5233 thôi =))) DT thật là tốc độ , :).ko khéo mai lại có v5 nữa ý chứ ^^

NguyenDuyThanh

mình vừa flash xong cho 5230 có sao đâu vẫn được mà

Giờ đang test xem có lỗi gì kòn báo để DT fix

Ừh thế mà mấy bác kia kêu flash ko đc, chán quá. Làm mình tưởng thật. :D

:d vừa hôm qua flash v3,hnay đã có v4 rồi.:)).lại tiếp tục flash cho con 5233 thôi =))) DT thật là tốc độ , :).ko khéo mai lại có v5 nữa ý chứ ^^
Thời đại số mà, công nghệ cập nhật từng ngày, chậm chân 1 chút là sẽ tụt hậu ^^

Với cả tiêu chí của mình là đem lại sự lựa chọn đa dạng. Ví dụ như bạn flash bản v3 mà hài lòng rồi thì có thể ko cần flash v4. Còn nếu bạn vẫn muốn cập nhật những tính năng mới thì dùng v4. Bạn sẽ luôn đc hài lòng :p

ctgreen312

flash bình thường, cảm ứng nhạy hơn, mà không biết Pin thế nào, để tối nay sạc thử rồi mình cho ý kiến sau

NguyenDuyThanh

oai jaf xong không thấy vẫn đề gì nhưng mà DT ơi sao để 3.5g zậy 5230

Cho cả 2 máy luôn cho dễ làm. Chứ giờ chỉnh lại mất công lắm, cũng chỉ là hiển thị thôi mà :D

P/S: Còn 1 file nữa là up xong rồi.

anhtrung1991

bạn ơn.. chỉ mình tí được không..mình dùng 5233.....flash thì mình biết làm rồi ..mình mới up phiên bản của nokia v 40.1.003 được hơn tuần nay...bây giờ nhìn bài của bạn thick wa'..muốn làm nhưng ko biết dow file nào ,, có phải dow nhung file của 5233 trên navifim roi chép đè file của bạn rồi fash phải ko?..và mình có fash bản này dc ko.. và cho hỏi. bây giờ fash phiên bản này.. sau này có fash về phiên bản của nokia dc nua ko....mình hiểu biết it.. mong chỉ giáo;;)

NguyenDuyThanh

bạn ơn.. chỉ mình tí được không..mình dùng 5233.....flash thì mình biết làm rồi ..mình mới up phiên bản của nokia v 40.1.003 được hơn tuần nay...bây giờ nhìn bài của bạn thick wa'..muốn làm nhưng ko biết dow file nào ,, có phải dow nhung file của 5233 trên navifim roi chép đè file của bạn rồi fash phải ko?..và mình có fash bản này dc ko.. và cho hỏi. bây giờ fash phiên bản này.. sau này có fash về phiên bản của nokia dc nua ko....mình hiểu biết it.. mong chỉ giáo;;)
Download file core kết hợp rofs2 thôi ko cần download gì thêm. Sau này flash lại firmware của Nokia bình thg.

traicauhd

1-để chạy bản này bạn tải file core ở trên thay vì tải ở NAVI (ko tải ở NAVI nhé die phone đó)
2-tiếp theo chọn file Rofs2 cho máy bạn rồi cho tất cả vào thư mục RM-625 ???
3-Chạy jaf là được............???

khi nào chán bạn vẫn chạy lại phiên bản gốc của nokia bình thường................???

Status
Không mở trả lời sau này.