• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v20.0.038 on 523x by ngocha2006

ngviethoa

mà cho em hỏi flash nhiều vậy có ảnh hưởng gì tới máy ko vậy

ko sao đâu bạn.bạn tưởng tượng nó như 1 cái USB.khi flash chỉ là 4mat nó đi và cài lại.1 cái USB 4mat dc khoảng 1000 lần,copy cut dc khoảng 10000 lần.thì 1 vài lần flash có kể gì.
anh em xem có đúng koi?

tốc độ 180kb/s còn 1m32s

tập trung fix cam coi.chauw ai có ý kiến gì à .

ghetlamminh

sao mình flash xong khởi đôngk không lên luôn, trước khi flash FW mấy mình là V21.1.4, mình đã dùng download bộ gốc V21.1.102 của Braxin xong lấy file Ngocha2006 chép đè lên tiến hành flash, nhưng giờ bị lỗi khởi động không lên luôn

ngviethoa

sao mình flash xong khởi đôngk không lên luôn, trước khi flash FW mấy mình là V21.1.4, mình đã dùng download bộ gốc V21.1.102 của Braxin xong lấy file Ngocha2006 chép đè lên tiến hành flash, nhưng giờ bị lỗi khởi động không lên luôn

ko soa.mình đang flash đây.chờ chút sẽ có kết quả .bạn down file ở trên cùng bải nhé.rùi chép đè file của ngocha vào.
đây rùi.flash xong .máy lên rùi.dùng đây.hihi

shirooo

mà cho em hỏi flash nhiều vậy có ảnh hưởng gì tới máy ko vậy

từ hồi mua máy tới giờ chắc flash cũng gần 80 90 lần rồi có sao đâu ^^

bộ gốc ở bài 1 kìa, brazil gì ở đây bạn =,=

MinhThang

Manager
Tải bộ C6-523x tiếng anh chép đè vào fw gốc sau đó hãy bỏ cái file 5233 FW 20.0.041 này rồi flash.

ngviethoa

sau khi flash xong có tí nhận xét
camera tịt chắc rùi.tốc đọ nhanh.khá nhiều ứng dụng.ko biết dùng thăng light control

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

chỉnh lại menu ngang ở đâu thế bạn ơi.để 4x5 có vẻ nhỏ wa.nếu để 3x4 sẽ vừa hơn.còn menu dọc thế là đệp.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

bạn có thể up bản gốc lên dc ko.bản mà chỉnh sủa hết tất cả rùi nhwung ko thêm 1 phần mềm nào trừ rompatcher dc ko?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

cậu bỏ giùm đi cho mình mấy thằng này với vị trí,âm lịch.screensnap.googlemap.energy profiler.lighcontrol.phonetourch,killme.keylock
mấy cái này ko hay dùng nen chỉ cài để dùng ko thì thôi.cook vào nhiều soft wa.

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
bạn có thể up bản gốc lên dc ko.bản mà chỉnh sủa hết tất cả rùi nhwung ko thêm 1 phần mềm nào trừ rompatcher dc ko?
Thêm cái Memcheck nữa là OK

Rất cần bản như thế này.

ngviethoa

mình cần 1 cản gốc .chỉ chỉnh sủa cho máy đạt tốc độ tối đa.ko cook thêm soft nào trừ rompatcher memcheck BTswicher.mấy cái kia mình chả dùng mấy.bỏ vào rối trận địa ra. :p

nguyenanhtiep

Mình sài 5233 chạy FW này cứ cài 1 vài ứng dụng vào là phần mở khóa phím ko chạy. Các pro chỉ giáo với. Thanks nhiều.

ngviethoa

hik.chưa ai ngủ dậy hả.đánh thức topic đi nào.
bác ngocha cho xin bản gốc chưa thêm phần mềm đii.

hongthuy92

Member
chà chà.khi tối mắc quá chưa test được.hic.mong về đến nhà nhanh nhanh để test.hehe.cảm ơn bác chủ topic đả đáp ứng sự mong đợi của anh em.hehe.mấy cái ứng dụng ấy em đều cần cả.hehe

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

mà cũng công nhận bác chủ thớt cook vào nhiều ứng dụng quá a.có 1 số người cấn có 1 số người ko cần củng bất tiện.mong bác up bản gốc lên được ko.hehe.thế này thì được voi đòi tiên quá.nhưng bác thông cảm.hehe.vì chú dế thân yêu của chúng ta cả mà.

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

đề mình up lên bản gốc k có mấy fần mềm linh tinh đó cho
ai cần ko? thanks nhìu nhìu, up nhanh nhanh nè

ngocha2006

Rùi tối sẽ có bản gốc.
:((Ko luu lại bản gốc xóa rùi,để chỉnh lại tối gửi lên.