• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v20.0.038 on 523x by ngocha2006

traicauhd

bác trên daily test bản v11 mà còn v20 thì chưa rõ (v20 chắc mỗi nước mình có :D). À traicauhd ơi sao ổ C mình tìm không có thư mục resource nhỉ, thấy bạn làm được sốt ruột quá :(

Chạy Xploer và thiết lập xem thư mục hệ thống là sẽ thấy nha bạn?

khanhvippro

hỏi lần nữa: cho hỏi là bản CFW C6 cho 5230 của ngocha2006 có xài cho vs 21 được ko vậy ?

zexuong

Ít ra cũng biết là lỗi ở đâu, nếu bí quá vứt bản v20 cho ông bên daily ông ấy fix hộ :))

traicauhd

hỏi lần nữa: cho hỏi là bản CFW C6 cho 5230 của ngocha2006 có xài cho vs 21 được ko vậy ?

bản đó cho máy 5230 V21.0.004 nếu máy đang chạy phiên bản cao hơn thì không dùng được đâu nhé.............

MinhThang

Manager

Bạn nên hỏi cho cụ thể và cần biết cách giao tiếp mạng nữa nhé, 5230 vs 21 ai biết trả lời cho bạn là gì?

zexuong

Đã test thành công trên 5233 v11 của bác traicauhd

Không viết bài bằng chữ màu đỏ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

khanhvippro

ah mình hỏi có xài được cho FW version 21.0.004 của 5230 ko ? bản CFW của ngocha2006 đó, tại download thấy để vs 20

dragonstick87

sao mình đổi tên file sửa lỗi camera như các bác nói lại ko áp được vào đường dẫn c/.... như các bác nói nhỉ

traicauhd

sao mình đổi tên file sửa lỗi camera như các bác nói lại ko áp được vào đường dẫn c/.... như các bác nói nhỉ

bạn nói rõ vào chứ chẳng hiều không được là không được cái gì nữa..........

wimax16vnn

mừng wá, đã fix dc lỗi camera trên C6 v11

@ ngocha2006 : sao link C6 V20 for 5230 ko down dc nhỉ? bạn xem lại giúp

có hướng fix cho flash off trong file "nhdcamsettings.r96" rùi , hy vọng vài ngày tới sẽ fix dc cho C6 v20

dragonstick87

e down file sửa lỗi camera rồi dùng xplore để áp vào theo đường dẫn c\.... mà ko áp được file đó vào đường dẫn đó

ngocha2006

Ko chạy được cho v20
Thui dùng tạm vậy
Đang dùng bản mới chạy lại thấy chán hẳn
Dùng tạm chờ ít bữa PNHT cập nhật vậy,
Dùng bản cũ hao pin.ram cung chiếm nhiều
Lại hay lỗi vặt nữa.Mình ngich nhiều nhanh
het pin chán lắm,camera cả năm cũng chỉ dùng 1 lần
Kaka .2M chụp xấu lắm.