• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V20.0.041 TIẾNG VIỆT TRÊN 5230 BY WIMAX

wimax16vnn

mình xóa rồi vào thẻ nhớ ko thấy file đó nữa nhưng ko hiểu sao trong hình ảnh ở trong menu vẫn còn mà mình vô đó xóa ko được

zị bạn xem lại đi chứ ko có ai bị như bạn cả đâu

ý là add dbạ ở ngoài màn hình rồi vào dbạ thì ko thấy nữa.mục yêu thick đó ở đâu thế wm?

add dc hết mà, add ra widget bên ngoài, vô dbạ tên đó có dấu sao ,nằm đầu dbạ lun mà, xem lại nha

yeun70

bác up lên MF di bác multiipload dua ra mấy trang web như là cub honda đua với SH 150i ấy chậm cực mà dow giữa chừng thì đứt SV

djlmah

uhm.minh add lần đầu thì vào vẫn thấy như wm nói.add lại lần 2 thì mất.thế sửa bỏ hay đổi số khác làm thế nào.

wimax16vnn

bác up lên MF di bác multiipload dua ra mấy trang web như là cub honda đua với SH 150i ấy chậm cực mà dow giữa chừng thì đứt SV
cái đó của bọn PNHT mình ko có up

uhm.minh add lần đầu thì vào vẫn thấy như wm nói.add lại lần 2 thì mất.thế sửa bỏ hay đổi số khác làm thế nào.

thì vô dbạ delete đi là mất

Collider

Âm lịch đâu vậy? Mình vào lịch rồi nhưng vẫn không có.
Bạn có thể sửa cho âm khi boot của nó nghe lớn hơn. Thành 9 9 được không?
Một điều nữa là ở màn hình chủ, khi kéo sang màn hình bên, mình thấy trên youtube vẫn còn cái đồng hồ ở trên cùng, ở đây không thấy nữa.
Bản này của bạn khá hoàn thiện. Rất tuyệt vời. Cảm ơn nhiều nhé.

Chỉnh sửa cuối:

coolboymd12

Ọc ọc pass là chữ nhỏ sao ở kia cậu viết chữ to, làm mình mò mẫm mãi :-s

v2honline

Có cái hơi bực mình tí là kiểu đt sau khi flash bản này của bác WM thì từ 5230-->5235 trong *#0000#:( , trong khi OVI suite thì nhận là C6-00 =)), Máy tính thì nhận 5230 \-/
Dễ hiểu mà pạn, nhận 5235 để máy dùng một số chức năng máy ko có. Ovi nhận C6-00 để tải đc widget cho màn hình chủ, pc suite nhận 5230 để đồng bộ chức năng với phần cứng đt :)
Tối hum wa down cfw này về, gắp cái effect của bản 5233 (ngviethoa) bỏ zô rùi xài rất okie, chưa thấy lỗi j ngoài phiền phức cái danh bạ, chép wa sim lỗi chữ tùm lum do hạn chế kí tự + tiếng việt nên hok làm => nghỉ xài fav contact.
Đánh giá cfw : Ổn định, tốt nhưng hơi hao pin và chưa tối ưu được. Sạc đầy thì idle trong 2 ngày 12 tiếng còn lúc xài có mạng thì xuống pin rất mau như bản gốc 5230, chưa tối ưu được. Điện thoại chạy effect vẫn mượt, ko bị đứng hay chậm j hết. Kết hợp với pm screen lock bên box Phầm mềm đẹp hết biết (mở khóa giống iPhone).
Thank WM !

girl_da_tinh93

Cho mình hỏi là trong bộ FW gốc của PNHT ng ta đã hack sẵn rồi phải k? Hay khi cook mình phải tự hack?

angelboy12

xóa mấy thứ này trông cwf của bạn sao đây nhỉ : auto install , snap, killme, BT nhan O, memcheck mình kông hề dùng mấy thứ này bạn hươg dẩn mình xóa với nha hihi vì minh củng đang tap làm 1 bản cwf ^^!~

Collider

Chuyển sang tiếng Việt là sẽ thấy Âm lịch, mò mãi mới ra
nhưng khi quét sang home screen bên thì không add widget được, bác xe có cánh xem lại với

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

Chuyển sang tiếng Việt là sẽ thấy Âm lịch, mò mãi mới ra
nhưng khi quét sang home screen bên thì không add widget được, bác xe có cánh xem lại với

WÉT HS WA LÀ ẨN NÓ ĐI MÀ CÒN ĐÒI ADD GÌ NỮA CHÒI

xóa mấy thứ này trông cwf của bạn sao đây nhỉ : auto install , snap, killme, BT nhan O, memcheck mình kông hề dùng mấy thứ này bạn hươg dẩn mình xóa với nha hihi vì minh củng đang tap làm 1 bản cwf ^^!~

BẠN KO CẦN , NHƯNG MÌNH VÀ ĐA SỐ CẦN, BẠN TỰ CFW ĐI RÙI XÀI, TẢI BẢN CỦA MÌNH CHI THẾ?

Bản này của bạn có tạo thư mục mà galery k quét không hả wimax16vnn ?

Sao mình chép video mp4 vào thẻ nhớ ở trong video & TV và RealPlayer không hiện gì vậy ???

GALERY CHỈ WÉT E\IMAGES THUI, CÒN BỎ CHỖ KHÁC NÓ KO HIỆN ĐÂU
VIDEO THÌ CHÉP VÔ E\ IMAGES SẼ CÓ THUI