• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v20 đã có trên 5233 RM-625 v21.9.104 và 5230 RM-588 V21.9.105

Status
Không mở trả lời sau này.

x4kio

Bạn ơi. Mình thấy lỗi này. Khi mình vào nhạc>tất cả bài hát rồi mình nhấn tuỳ chọn là bị văng ra luôn. Cả khi đang ở chỗ phát nhạc, rồi mình ấn tùy chọn cũng vậy! K hiểu sao nữa. Fix giùm mình nha.

bạn down Fix music ở trên đấy ,bác ngocha đã ghi ở trên ròy ,bạn nhìn kĩ chút sẽ thấy
@ngocha e vừa flash xog h.qa ,chạy êm ru ,rất mượt ,pin kũg trâu (nhưg k bjk có hơn bản FOCUS của duythanh hay k ,tại e mới xài đ.c 1 ngày ) còn lỗi thì các bạn ở trên nói hết ròy ,riêg phần hiệu ứg thì hơi nặg bác àh ,e vừa bật lên thì nó chậm thấy rõ ,dzô rất lâu ,có cách nào làm nhẹ hiệu ứg k bác ,e thjx để hiệu ứg nhìn cho đẹp :))
Nhận xét chug : e thấy bản này xài rất ok ,ngoài nhữg 2 lỗi nhỏ kia ra thì còn lại k có vấn đề j :D:D

vannesslai

Làm sao để chỉnh chế độ tự xoay màn hình vậy bác.
Mí lị khi cài DZ Music Key vô chỉ xài được mỗi phím pause ah`, 2 phím đỏ xanh để next và previout xài k0 được.

x4kio

Làm sao để chỉnh chế độ tự xoay màn hình vậy bác.
Mí lị khi cài DZ Music Key vô chỉ xài được mỗi phím pause ah`, 2 phím đỏ xanh để next và previout xài k0 được.

ủa mìh next với previout đ.c mà ,k có vấn đề j` cả ,bạn cài fix music chưa ???
còn chỉh tự xoay màn hìh ,bạn dzô cài đặt ~> điện thoại ~> cài đặt bộ cảm biến ~> điều khiển quay ~> m.hìh xoay tự độg

vannesslai

ủa mìh next với previout đ.c mà ,k có vấn đề j` cả ,bạn cài fix music chưa ???
còn chỉh tự xoay màn hìh ,bạn dzô cài đặt ~> điện thoại ~> cài đặt bộ cảm biến ~> điều khiển quay ~> m.hìh xoay tự độg

E đã cài fix music rùi nhưng không xài được DZ Music Key.
Cái map sau khi mở thì tắt không được ae giúp với.

hoangnam8820010

Vừa mới flash xong, thanks bác cái. Trước mình lỡ tay up lên bản này, chỉ có font tiếng Trung, cứ vào trang nào có tiếng việt là lỗi font mất dấu, cài font router thì lại ko chới được game giả lập, tức ngẹn cả cổ.

conghungvn

bạn down Fix music ở trên đấy ,bác ngocha đã ghi ở trên ròy ,bạn nhìn kĩ chút sẽ thấy
@ngocha e vừa flash xog h.qa ,chạy êm ru ,rất mượt ,pin kũg trâu (nhưg k bjk có hơn bản FOCUS của duythanh hay k ,tại e mới xài đ.c 1 ngày ) còn lỗi thì các bạn ở trên nói hết ròy ,riêg phần hiệu ứg thì hơi nặg bác àh ,e vừa bật lên thì nó chậm thấy rõ ,dzô rất lâu ,có cách nào làm nhẹ hiệu ứg k bác ,e thjx để hiệu ứg nhìn cho đẹp :))
hì mình biết rồi mình đã kài đủ fix music nhưng vẫn lỗi và mình biết vì sao rồi. Đó là do mình dùng ngôn ngữ Tiếng Việt. Hì. Bh dùng tiếngANH thấy ngon ồy. Hehe.nhưng nếu chỉnh được hiệu ứng themes như của bạn nói thì thật là tuyệt. Lý do vâỵ mà mình "tắt" :( đi cho chạy nhah hơn. Hì

cuongga311

hì mình biết rồi mình đã kài đủ fix music nhưng vẫn lỗi và mình biết vì sao rồi. Đó là do mình dùng ngôn ngữ Tiếng Việt. Hì. Bh dùng tiếngANH thấy ngon ồy. Hehe.nhưng nếu chỉnh được hiệu ứng themes như của bạn nói thì thật là tuyệt. Lý do vâỵ mà mình "tắt" :( đi cho chạy nhah hơn. Hì
mình bỏ đi cái effect cho bạn rùi đó.
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?ar7v9eixw7f2p4c

hippo93

Dz musickey của mình cũng vậy, chỉ pause play được thôi, bạn set phim như thế nào vậy, máy bạn next, preview là số bao nhiêu vậy bạn?

hoangnam8820010

Hehe, mình vừa cook lại bản của bác, xóa đi cái PIPS, giờ đã chơi được giả lập. \-/
Thanks cái FW của bác rất nhiều.

x4kio

bác ngocha ơi ,e flash đ.c 1 tuần thì fát hiện ra bản này bị 1 lỗi ( k bjk fải máy e bị lỗi hay k ) nhưg rất hay bị đứg khi vào ,các phần như opera mobile ,dah bạ ,cài đặt ...mỗi lần đứg phải tắt nguồn ròy mở lại
cho e hỏi có cách nào sửa đ.c k

so13mayman62

Bác ngocha cho em xin mod cái bàn phím quay số này với

Chỉnh sửa cuối:

letuanphu

có 1 điều lạ là mình bug file rosf2 . thay đổi vớ vẩn xong save lại flash thì lại bị die phone. đành phải dữ nguyên hix hix

Status
Không mở trả lời sau này.