• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v20 đã có trên 5233 RM-625 v21.9.104 và 5230 RM-588 V21.9.105

Status
Không mở trả lời sau này.

akhoa9955

Zụ downgrade nghiên cứu đến đâu rùi pác ngocha? Đợi lâu wá đi mất T.T

shinichide123

ngocha ơi,mình dùng rất tốt,nhưng muốn hỏi bạn mấy thứ,mình cài qt-installer.sis,cài đến pips thì bao lỗi,vậy là mình không thể cài zingme.mình cập nhật Email thì nó thôg báo ứng dụng đã có.và mình không tìm thấy đồng bộ dữ liệu ở đâu,mình có rất nhiều danh bạ mà giờ không biết lấy thế nào.vậy có cách nào khắc phục mà không cần flash fw không bạn,mong bạn hay những ai biết giúp mình

Chỉnh sửa cuối:

x4kio

bác ngocha ơi ,e xài bản này đ.c 2 tuần ròy ,cái lỗi này k bjk có ai fát hiện ra k ,nhưg khi kết nối GPRS ,lâu lâu máy có hiện tượg bị đứg ( vd như e vào opera mini ,xài đ.c 1 lúc bấm menu ,dzô fần cài đặt hay dah bạ ...,thì nó sẽ đứg ,bấm nút đỏ thì nó bị văg ra ,và dzô lại thì có lúc đứg lúc k bị )
lúc đầu e tưởg do máy mìh bị lỗi nên flash thử FW gốc thì nó k đứg ~> FW lỗi
cho e hỏi cách nào fix đ.c k ,e dùg GPRS gần như là 18/24h ,mà cứ bị dzậy hoài ,chán nản gê
cho e hỏi vụ ngiên cứu downgrade đến đâu ròy ,e chờ cả tuần ròy mà chưa thấy

ngocha2006

Mình đã cập nhật 1 cách để cài lại bản cũ ở trên.:D:D:D
Dạo này bận quá ko lên diễn đàn nhiều được.

friendinyourway

tình hình chủ thớt bận đi tán gái rồi, it lên, để anh em kêu ca quá, mà bản này chủ thớt cook lại ở đâu mà lỗi tùm lum thế này, up bản ban đầu đi (lúc chưa chỉnh sửa jh ấy) Ài...

shinichide123

mình không kêu ca nhiều,nhưng khôg ai giúp mình cách cài email bản mới không,và cả ứng dụng đồng bộ ovi(ovi sync).ai có cho mình với.fw của ngocha không có

cuongga311

chán quá hôm qua cầm máy ra care để hạ fw, tưởng sáng đưa chiều xong ai dè gửi tít lên hãng. 7-10 ngày mới về
hixx hixxx

friendinyourway

mình cũng muốn cầm ra care, giắc cắm tai nghe bị chờn, mà sắp hết bảo hành rồi, nhưng ko có time để đi,ài...

hunterstar9x

bác ngocha2006 lừa đảo vãi hàng.Em làm nhu bác bao để dowradge may xuống, nhưng khi làm theo bác thi máy của em đã bị die mất thế là lại tốn mất 3tr6 đi mua con 5230 mới rùi .hjx hjx
Đó là kinh nghiệm chuột bạch đó các bác đừng làm theo em nha

hunterstar9x

ak tố lam gần 3 tiếng đã tìm ra cach ha fimware.Các ban. làm theo bài trang 2 của bac Tn_a8 .cách đó em thử và đã hết die máy rùi ma về bản 21.6.005

tlh_na88

ak tố lam gần 3 tiếng đã tìm ra cach ha fimware.Các ban. làm theo bài trang 2 của bac Tn_a8 .cách đó em thử và đã hết die máy rùi ma về bản 21.6.005

viet lai cai ten cung khong xong~X(

nhin thi vay thoi nhung thuc te van la ban 21.9.105 nha ban.

dragonstick87

thôi tìm cách hạ làm gì hại máy giờ 5230 đã được nâng lên bản 40.0.003 roài ae up lên mà dùng

hunterstar9x

ec. the cai ban do ban khong de thanh tieng veit ak

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 28 minutes:

bác tlh_na88 làm hộ em cái bản chỉnh sửa photon của bác thêm gói ngôn ngữ tiếng việt vào hộ em cái.Khi làm theo của bác toàn tiếng anh ko có tiếng việt mà cũng ko có bàn phím tiếng việt luôn.
Có j em cứ tks bác trước nha

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.