• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V40.0.021 ported by daugiang1987 for 5530 v32.0.007 :D

penhoc122

Thi ĐH xong em sẽ chế thêm cho bản CFW của anh Bảo này nữa, tạm thời chưa Flash đc vì bận ôn thi, thi xong nghiên cứu 1 thế :D

Em là Cooker hạng gà :D

tui thấy mấy bản cfw của ông cũng ok lắm mà,thi đh ngân hàng tphcm thì gặp tui đấy,đang học năm I

kimjaewon

bản này bị lỗi camera, ví dụ khi mình chụp xong xóa tại camera luôn thì sẽ xóa được. nhưng bên trong thư mục hình ảnh sẽ vẩn còn ảnh và xóa sẽ bị ghi lỗi hệ thốn, còn chụp xong vào hình ảnh xóa thì bình thường... ko bik có ai bị giống mình không

ThanhTungHT

Active Member
bản này bị lỗi camera, ví dụ khi mình chụp xong xóa tại camera luôn thì sẽ xóa được. nhưng bên trong thư mục hình ảnh sẽ vẩn còn ảnh và xóa sẽ bị ghi lỗi hệ thốn, còn chụp xong vào hình ảnh xóa thì bình thường... ko bik có ai bị giống mình không

Chuyển bộ nhớ lưu ảnh sang thẻ nhớ trước khi chụp nhé ^^

jack_hunter97

mình ko hỉu sao mấy cái cfw của 5230 sao ram khởi động nó khủng bố quá mà 5530 ko dc vậy

b0m_lx

thì tụi mình cùng góp ý với a Bảo là dc chứ gì

ảnh cook để ảnh dùng thui
ảnh cũng bận lắm , không nên làm phiền anh ý
khi nào anh ý rảnh anh ý cook xong thì mình xin cho
chứ bt thì k nên đòi hỏi

minhthang772

ảnh cook để ảnh dùng thui
ảnh cũng bận lắm , không nên làm phiền anh ý
khi nào anh ý rảnh anh ý cook xong thì mình xin cho
chứ bt thì k nên đòi hỏi

ừa mình chỉ góp ý kiến thôi mà bom ko biết cook tiếc thật nghiên cứu đi

daugiang1987

mấy lần định học nhưng thấy lằng nhằng nên thôi
chuyên về game đơn giản hơn :))

Oke anh em cứ xài bản trên đi đợi rảnh làm bản mới sẽ thay đổi theo yêu cầu anh em. Xem video dưới đây thì meego là một hệ điều hành thực sụ thông minh và tuyệt vời nhưng thú thât cái mấy cái icon đó nó loè loẹt và bo cạnh nó không thật sự góc cạnh và bóng bẩy đây là một điểm trừ cho nokia (Đây là ý kiến riêng nhé)

[video=youtube;PWDuthCxwkw]http://www.youtube.com/watch?v=PWDuthCxwkw[/video]

(Nguồn: Tinh tế)

Chỉnh sửa cuối: