• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V40.0.021 ported by daugiang1987 for 5530 v32.0.007 :D

thainguu

cho thần hỏi các hạ thần :D quý danh Bảo là ngài vậy? hoạt động ở bang phái nào?? :))

b0m_lx

Cái này hay nhé.Nếu Ok thì báo cho tui 1 tiếng với .....

đang nghiên cứu để cook vào bạn à
nếu đc thì mấy hum nữa dragon up bản hoàn chỉnh sẽ cook vào cho anh em thưởng thức :))

taothephong

đang nghiên cứu để cook vào bạn à
nếu đc thì mấy hum nữa dragon up bản hoàn chỉnh sẽ cook vào cho anh em thưởng thức :))

wow!thế mai đã có chưa bom?nge nói mà ngứa tay quá,chờ đợi bữa h rùi,mà nghe câu này chẳng chờ đc đây nè:))
canh đúng h mà nói để mình đỡ sốt ruột:))chắc đêm nay k ngủ đc rùi,mai còn đi nhổ răng nữa mới chết:((

Chỉnh sửa cuối:

taothephong

:)) tối nay ta nháy máy mi cả đêm :))

ặc,nháy máy làm j thế cha?tối ngủ tắt máy cho chắc:))có chặn cuộc gọi mà,đều phải tắt máy chứ để máy nhiễm sóng ác quỷ thì chết:))
à mà đừng làm thế chứ bom!!!làm thế nhỡ tui k ngủ đc,lại lam liên luỵ nhìu ng khác nữa sao:))

Chỉnh sửa cuối:

langtu069

cho em hỏi cái nhạc chuông sony ericsson trong bản CFW này tên thật là gì thế ạ... Nge hay qá.

nhoxkyo97

waiting....cfw mới of ABảo hơi bị lâu ùi nha. =)) =))
ai biết cách fix lỗi ko kết nối wifi ỡ cfw c6v40 cũa DThanh ko. giúp em với :( :( :-* :-*

langtu069

ai biết cách fix lỗi ko kết nối wifi ỡ cfw c6v40 cũa DThanh ko. giúp em với :( :( :-* :-*
Hình như bác ấy đang fix ở bển... nhưng mà đây là CFW của aBảo s bạn hỏi của bác DT v. :-?

b0m_lx

đã có fw mới của anh Bảo :D
mình đang test lỗi , sẽ sớm ra mắt các bạn :))

belove212

test xem có đèn lim dim k nha bờm :) bản trên hình như a bảo có cook nhưg bị lỗi...