• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V40.0.021 ported by daugiang1987 for 5530 v32.0.007 :D

taothephong

ũa mấy bro ơi link đầu tiên là trọn bồ chĩ cần đown về bỏ vào product ùi fash thôi ha? sao khi jaf em bị ini eror gỳ đó

bạn down về link đầu tiên,xem nếu đầy đủ bộ core rùi thì copy vào theo đường dẫn C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504,flash là xong,chắc bạn copy nhầm đường dẫn mới bị thế.thế bạn xóa đc các file hệ thống ch?

nhoxkyo97

mới tét thấy 1 lỗi nhỏ là khi soạn tin nhắn ỡ màn hình dọc thì đèn phím đỏ và xanh sẽ chóp.... ae có thể đễ ý sẽ thấy.... :) :) còn những cái còn lại thỳ ỗn,, mong một bản víp hơn nữa.

taothephong

vác đc máy ra rùi
đang cook bản của n97 mini , c6 nhiều chán rùi :))
mấy hum nữa là có thôi
ừ,cfw c6 nhìu rùi,mà lại thấy n97mini pin trâu hơn,mong đợi thôi:Dmay mà vác đc máy ra,chứ k thì chẳng có mà mong đợi:))

mới tét thấy 1 lỗi nhỏ là khi soạn tin nhắn ỡ màn hình dọc thì đèn phím đỏ và xanh sẽ chóp.... ae có thể đễ ý sẽ thấy.... :) :) còn những cái còn lại thỳ ỗn,, mong một bản víp hơn nữa.

cái nầy nếu k để ý rõ thì cũng k bít đc,nói chung cũng chẳng sao:p

nhoxkyo97

em đow lại rồi flash bình thuờg àk .. chắc lúc cut wa cái file bị lỗi... copy thì b.t.. em flash cũng vài chục lần. hum wa lần đầu bị lỗi :d :D

b0m_lx

làm j có nhỉ???bữa h mình flash lúc nào cũng check nó cả,mà vẫn flash bt đó thôi,phải k bom?:D

uh tin vui đây
dangquy đã làm xong bản fw mới
mình và dangquy đang test
1 hoặc 2 ngày nữa sẽ up lên cho anh em thưởng thức :))

taothephong

uh tin vui đây
dangquy đã làm xong bản fw mới
mình và dangquy đang test
1 hoặc 2 ngày nữa sẽ up lên cho anh em thưởng thức :))

oh,vui thế,mình đang test thử cfw of NDT nè,bom test xong up lên nhah nha:))mà n97 mini chứ
à mà cfw này là gồm những mod nào cho bàn phím thế bom?

b0m_lx

cho vài pic doi thử đi :d

chờ đợi là hạnh phúc :p

vv