• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V40.0.021 ported by daugiang1987 for 5530 v32.0.007 :D

taothephong

ừ thì mấy ngày nay vào chẳng để ý,thế bác lên hồi nào?vẫn là c6 hả bác?thấy mới ra port of n97mini,ai cũng khen là tốt.cảm ứng mượt nữa,hi`.chẳng bít sao.mà nokia lâu cập nhật cho 5530 nhỉ:Dngày nào mà chẳng mong đợi bản cook of a.Bảo để jaf thử:))

b0m_lx

ừ thì mấy ngày nay vào chẳng để ý,thế bác lên hồi nào?vẫn là c6 hả bác?thấy mới ra port of n97mini,ai cũng khen là tốt.cảm ứng mượt nữa,hi`.chẳng bít sao.mà nokia lâu cập nhật cho 5530 nhỉ:Dngày nào mà chẳng mong đợi bản cook of a.Bảo để jaf thử:))

uh để tui ý kiến với ảnh xem
thử làm bản của n97 mini nghịch :D

taothephong

uh để tui ý kiến với ảnh xem
thử làm bản của n97 mini nghịch :D

ừ,thế thì còn j bằng:))thấy các bản cfw of 5530 ít ỏi gê,h chỉ còn a.Bảo thôi.mong đợi cả vào a:D chỉ mong ra bản mới nhanh để jaf thử:D

b0m_lx

ừ,thế thì còn j bằng:))thấy các bản cfw of 5530 ít ỏi gê,h chỉ còn a.Bảo thôi.mong đợi cả vào a:D chỉ mong ra bản mới nhanh để jaf thử:D

xong đợt thi ĐH và CĐ năm nay sẽ có thêm 1 số cooker mới sẽ cook cho 5530 nhé :D
chờ đi nha :))

b0m_lx

ai thế bom?nếu tui đoán k nhầm thì đó là dangquy197 phải k?:D

1 số mà
trong đó có dangquy197 :))
tuổi trẻ tai cao , xem lại mấy bản cook của cậu ấy thì biết :))
đệ của anhtamhcm

taothephong

1 số mà
trong đó có dangquy197 :))
tuổi trẻ tai cao , xem lại mấy bản cook của cậu ấy thì biết :))
đệ của anhtamhcm

ừ,thì tui đoán thế:))bên symbianvn.net có anhtamhcm,h a chẳng dùng 5530 nữa,cũng chẳng thấy cooker tài giỏi như anhtamhcm nữa.mong sau đợt thi ĐH này sẽ có cooker tài giỏi thay a ấy:D mà cũng nghe dangquy197 hứa hẹn vs mọi ng rồi:D.mong sau đợt thi ĐH này,dangquy197 xả hơi nhanh mà cho ra các bản cook tuyệt vời,nhẻy!!!:))

b0m_lx

ừ,thì tui đoán thế:))bên symbianvn.net có anhtamhcm,h a chẳng dùng 5530 nữa,cũng chẳng thấy cooker tài giỏi như anhtamhcm nữa.mong sau đợt thi ĐH này sẽ có cooker tài giỏi thay a ấy:D mà cũng nghe dangquy197 hứa hẹn vs mọi ng rồi:D.mong sau đợt thi ĐH này,dangquy197 xả hơi nhanh mà cho ra các bản cook tuyệt vời,nhẻy!!!:))
đangquý7 đang bị papa xích mất laptop :))
cũng mong là vậy 5530 dạo này bị bỏ rơi

uh chán nhỉ ?
hôm nay pm anh Bảo , anh ý bảo là dạo này công việc nhiều nên chưa có time
và cũng đang nghiên cứu 1 bản mới :D

taothephong

đangquý7 đang bị papa xích mất laptop :))

uh chán nhỉ ?
hôm nay pm anh Bảo , anh ý bảo là dạo này công việc nhiều nên chưa có time
và cũng đang nghiên cứu 1 bản mới :D

à,chán thế nhỉ,chờ dài cả cổ rùi:p,chuyên gia mà bị papa xích laptop thì bít làm sao nhẻy?thi xong rùi mà,kiểu này phải lập đội 5530 mà xin papa tháo xích thôi:))
ừ thì a.Bảo đi làm rồi,time cũng có hạn,mà thấy lâu quá,ngày nào cũng lên xem mà k có,nản gê

b0m_lx

à,chán thế nhỉ,chờ dài cả cổ rùi:p,chuyên gia mà bị papa xích laptop thì bít làm sao nhẻy?thi xong rùi mà,kiểu này phải lập đội 5530 mà xin papa tháo xích thôi:))
ừ thì a.Bảo đi làm rồi,time cũng có hạn,mà thấy lâu quá,ngày nào cũng lên xem mà k có,nản gê

dạo nè tui cũng chán flash flash lại mấy bản cũ
ngứa tay quá hix

happytoon

mới flash lai 2 lần xong mà lần nào bấm thử tí máy cũng chậm và bị đứng máy rùi tự reset máy lại vậy a???...đã format trước khi test rùi...hic..đang flash lại bản 21.5...

nhoxkyo97

sao em ko xóa đc tập tin hệ thốg trên thẻ nhớ vậy mấy bro. lên pc cũng ko xóa đc lun.

b0m_lx

haiz zda,tui cũng ngứa ngáy tay quá,thấy 523x vs 5k8 ra cfw ầm ầm,ngứa tay chẳng chịu nổi:(:)(:)((
dangquy197 đang cook , mấy hum nữa là có thui :))
chuẩn bị đồ nghề để flash đi :))
mới flash lai 2 lần xong mà lần nào bấm thử tí máy cũng chậm và bị đứng máy rùi tự reset máy lại vậy a???...đã format trước khi test rùi...hic..đang flash lại bản 21.5...
đọc kỹ hướng dẫn trước khi flash nha bạn:D

taothephong

sao em ko xóa đc tập tin hệ thốg trên thẻ nhớ vậy mấy bro. lên pc cũng ko xóa đc lun.

sao mà k xóa đc nhỉ,trên máy xóa k đc thì còn nói,chứ trên pc xóa chắc chắn là đc mà,thế bạn xóa,máy báo lỗi j?bạn nói rõ lỗi xem

nhoxkyo97

ũa mấy bro ơi link đầu tiên là trọn bồ chĩ cần đown về bỏ vào product ùi fash thôi ha? sao khi jaf em bị ini eror gỳ đó