• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các game chơi dc trên Android HD2 :D

Status
Không mở trả lời sau này.

ichirumama

1 số game mình sưu tầm dc, sẽ update tiếp, topic này ăn theo bác caothanhhai :D. Hehe. Game là bản FULL ko nhé ^^

1/Guitar Hero Android v1.6.0

Link

2/Asphalt 5

Link

3/Hyper Jump

Link

4/Need for speed

Link

5/Real Football 2010

Link

6/Zenonia

Link

7/Colorix HD

Link

8/Crazy Penguin Catapult HD

Link

Chỉnh sửa cuối:

chamcham737877

cái này có cần thiết ko khi mà đã có sẵn box game cho Android rồi, mình thấy mở quá nhiều thread sẽ rối forum

htcleo_dai

Mấy game này có chơi bằng sensor không bác, em thích chơi bằng sensor nhưng ngóng mãi không thấy đâu

ichirumama

Mấy game này có chơi bằng sensor không bác, em thích chơi bằng sensor nhưng ngóng mãi không thấy đâu

những game đua xe trên đó toàn bộ dùng G-sensor đó bạn. Từ từ sẽ up tiếp game lạ :D

alanlee

cái này có cần thiết ko khi mà đã có sẵn box game cho Android rồi, mình thấy mở quá nhiều thread sẽ rối forum

Bạn trả lời dùm mình các vấn đề sau :
1> Bạn đã test hết tất cả các game của Android và khẳng định đều chơi được trên HD2 hả ? :-/:-/

2> Bạn không cần nhưng tôi và 01 số AE ở đây cần. X-(X-(

3> HD2 là WP hay là Android ? >:)>:)

chamcham737877

Tiếc phải nói là Asphalt 5 G-sensor của HD2 vô dụng.
Shift chưa test.
chơi ngon bạn ơi, A5 nó là game build sẵn trong bản Desire đấy, Shift thì chơi G-sensor đc nhưng mà hình hơi tối, Android có rất nhiều game chơi bắn súng phải dùng G-sensor : bắn vịt, iCommando, iSniper, snipervssniper ....

ichirumama

Need for speed không chơi được chế độ full game!!!

Phone must be rooted. If you have problems with graphics then Download download mod install location Mod Install Location from market. Install Need For Speed Shift on SD Card using mod install location. Don't forget to comeback and comment, let's everyone know what happened.

Đây là hướng dẫn, mình chưa test kịp game này nên chưa rõ. Sẽ trả lời bạn sau nhé

vuitinh

Đây là hướng dẫn, mình chưa test kịp game này nên chưa rõ. Sẽ trả lời bạn sau nhé
Thanks. but:
mình không phải bị lỗi graphics, game đã install vào thẻ nhớ nhưng nó chỉ cho chơi demo.
báo lỗi (airplay v4.1.3(224299) s3e_device_phone_number: this device don't have a phone number) mình nghĩ là nó có thêm 1 file active dựa vào số phone của máy)

DoanNhatHa

.:: Baby Girl ::.
Thanks. but:
mình không phải bị lỗi graphics, game đã install vào thẻ nhớ nhưng nó chỉ cho chơi demo.
báo lỗi (airplay v4.1.3(224299) s3e_device_phone_number: this device don't have a phone number) mình nghĩ là nó có thêm 1 file active dựa vào số phone của máy)

Game chỉ cho chơi thử,diễn đàn không cho phép thảo luận về cách full(Cr) phần mềm nha bạn.

massage000

Bạn trả lời dùm mình các vấn đề sau :
1> Bạn đã test hết tất cả các game của Android và khẳng định đều chơi được trên HD2 hả ? :-/:-/

2> Bạn không cần nhưng tôi và 01 số AE ở đây cần. X-(X-(

3> HD2 là WP hay là Android ? >:)>:)

Đúng là có máy chơi được, cũng có máy chơi không được. Nhưng hầu hết game khủng trong box game android, máy em đều chiến được hết. Dùng Rom A66 C2 Full Version ANDROID DUAL BOOT v02_PV, Android là mattcfroyorc1.3a (bản mới chạy rất mượt bên xda). :D

venusian

Moderator
Ai có data cache của game asphalt 5 ko cho em xin với. Qua box android down nhưng bị lỗi. hix

Status
Không mở trả lời sau này.