• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các game chơi dc trên Android HD2 :D

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenmauvu

Đúng là có máy chơi được, cũng có máy chơi không được. Nhưng hầu hết game khủng trong box game android, máy em đều chiến được hết. Dùng Rom A66 C2 Full Version ANDROID DUAL BOOT v02_PV, Android là mattcfroyorc1.3a (bản mới chạy rất mượt bên xda). :D

Bạn có chơi đc trò Assasins creed 3.0.9 không, máy tớ cứ vào chơi ấn play là lại tự thoát ra không chơi đc.

nhathuy007

Nhưng các bạn co thể chỉ minh các cài game ko. Sao minh copy file .apk vo thu muc App trong Android rồi. Chay game xong bi out liền. Chả hiểu nữa. Help me cái

chamcham737877

Nhưng các bạn co thể chỉ minh các cài game ko. Sao minh copy file .apk vo thu muc App trong Android rồi. Chay game xong bi out liền. Chả hiểu nữa. Help me cái
bạn nói rõ game gì và bản android nào nữa chứ ? còn file .apk chỉ là file để install thôi, ko bắt buộc phải copy vào folder AndroidApp đâu

trinh12345

Cập nhật 1 vài game mới, game need for speed ko còn là demo nữa. Hì hì
Bác cho hỏi bản mới này có ra màn hình sáng sủa ko ạ? Em chơi bản cũ nó bắt chơi bài tối om, thấy mỗi 2 cái tay điều khiển tay lái, với lại cái này nó tự động ga cho mình fai ko bác?

ichirumama

Bác cho hỏi bản mới này có ra màn hình sáng sủa ko ạ? Em chơi bản cũ nó bắt chơi bài tối om, thấy mỗi 2 cái tay điều khiển tay lái, với lại cái này nó tự động ga cho mình fai ko bác?

Tối thì có tối thật, nhưng đó là tutorial, phải chơi xong mới dc chơi các màn khác. Boost thì mình tự chỉnh mà, ấn vào cái bình gas nó sẽ boost.

PS: colorix có bản chơi dc bản ko nha mọi người.

chucuoihp

Cài thử bản NFS Shifft 3D chạy thử với matt 1.6 chạy ngon fr cao mỗi tội màn hình đen trắng mơi đau lòng =((

thinhletien

Đã test đa phần game hay và đỉnh cho android, dung lượng lớn, cần data ngoài đều chạy được HD2, đơn cử như Hawn, Sniper, ..... chạy cực tốt, và mượt mà
Tình hình là cài game vào, trước giờ chưa có trò gì là ko chơi dc.

trinh12345

Đã test đa phần game hay và đỉnh cho android, dung lượng lớn, cần data ngoài đều chạy được HD2, đơn cử như Hawn, Sniper, ..... chạy cực tốt, và mượt mà
Tình hình là cài game vào, trước giờ chưa có trò gì là ko chơi dc.

Bac Cho xin link may game Khung di a:)

thinhletien

bạn sang box android game tải về game nào hầu như chơi được hết game của game loft . Mình dùng Rom Chucky android bản matt 1.6b chạy tất cả ame rất mượt

có 1 số lỗi nhưng k thuộc về game, lâu lâu hay bị liệt cảm ứng, bấm tắt mở lại là hết, chủ yếu gặp ở game monopoly tycon, tình trạng đó maybe là delay, vì tốc độ đọc của thẻ k ngon vì xài thẻ lởm ^^
Ráng gom lúa làm cái thẻ 16G xịn chính hãng class6 là vù vù ^^

Status
Không mở trả lời sau này.