• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các game chơi dc trên Android HD2 :D

Status
Không mở trả lời sau này.
1 số game mình sưu tầm dc, sẽ update tiếp, topic này ăn theo bác caothanhhai :D. Hehe. Game là bản FULL ko nhé ^^

1/Guitar Hero Android v1.6.0

Link

2/Asphalt 5

Link

3/Hyper Jump

Link

4/Need for speed

Link

5/Real Football 2010

Link

6/Zenonia

Link

7/Colorix HD

Link

8/Crazy Penguin Catapult HD

Link

bạn ơi,mình install nhưng ko được máy báo là " for scurity,your phone í set to block installation of applications not obtained from android mảket" vậy phải làm sao hả bạn??

bạn ơi,mình install nhưng ko được máy báo là " for scurity,your phone í set to block installation of applications not obtained from android mảket" vậy phải làm sao hả bạn??
Vào Setting/Application đánh dấu chọn cho phép cài đặt chương trình ko từ Market.

chucuoihp

Sau bạn đừng reply theo trích dẫn cả ảnh như thế. Rối màn hình lắm.
Bạn vào setting > application > tích vào unknown sources là cài được

caothanhhai

Đã có game Angry Birds trên chợ rồi, mà mình tải về không cài được?
các bạn thử xem

edmundo2203

Angry bird nghe nói phải lên trang chủ của nó down và đăng kí nick mà Bác Hải.Mọi người vào đây
đăng kí nhé.

Chỉnh sửa cuối:

daica

Đăng ký rồi, tải rồi.. cài không được.
đã ai chơi được chưa

mình cài lần đầu cũng ko đc,
lần 2 unmount sdcard -> vô market cài đc -> remount sdcard
hoạt động tốt trên HD2, zoom 2 ngón tay ok

caothanhhai

mình cài lần đầu cũng ko đc,
lần 2 unmount sdcard -> vô market cài đc -> remount sdcard
hoạt động tốt trên HD2, zoom 2 ngón tay ok

Đúng phải làm như bác mới cài được - Chơi 15' hết luôn - thế mới đau

lungtung

Ai có data cache của game asphalt 5 ko cho em xin với. Qua box android down nhưng bị lỗi. hix
các file data của game thì copy vào đâu mọi ngừoi nhỉ, mình copy lung tung nó vẫn bắt down về

hiho1902

MÌNH ĐÃ THỬ CÀI CÁC GAME TRONG MỤC HĐH ANDROID - ANDROID GAME CỦA BÁC PQ, KẾT QUẢ LÀ NGOÀI SỨC TƯỞNG TƯỢNG, CÁC GAME ĐÓ ĐỀU CHƠI TỐT TRÊN HD 2 SETUP ANDROID. CÀI GAME XONG CHÉP THƯ MỤC DATA (CACHE) THEO ĐÚNG MỤC LƯU TRÊN THẺ NHỚ, VẬY LÀ OK. MÌNH ĐÃ TEST VÀ THẤY RẤT OK, CÁC GAME ĐÃ CÀI LÀ:
HAWX, HERO OF SPARTA, NFS SHIFT, LET'S GOLT, ASSASSIN, FIFA10, DUGEONM, ASPHALT 5.

jennydontcry

Tặng các bác game SANDSTORM chơi được ngon lành trên HD2-Android.Vì trước đây thử rất nhiều lần nhưng đều ko chơi được,mới kiếm được bản mới có kèm luôn cả data nên gửi cả nhà chơi.
Mình đã chơi thử thấy rất hay,link đây :

http://www.mediafire.com/?mabiptz4o2g63g2

Hướng dẫn :
1-Down về giả nén ra được folder "sandstorm" .
2-Thả cả folder trên thẳng vào thẻ nhớ theo đường dẫn SD card/gameloft/games(nếu trên thẻ nhớ chưa có thì tạo folder mới đặt tên là gameloft,trong gameloft lại tạo folder games rồi thả folder sandstorm vào)
3-Cài file Sandstorm 3.2.7.apk
4-Thưởng thức cuộc chiến của lính Mỹ tại Trung Đông.

Chúc vui!

LUILUI

Tặng các bác game SANDSTORM chơi được ngon lành trên HD2-Android.Vì trước đây thử rất nhiều lần nhưng đều ko chơi được,mới kiếm được bản mới có kèm luôn cả data nên gửi cả nhà chơi.
Mình đã chơi thử thấy rất hay,link đây :

http://www.mediafire.com/?mabiptz4o2g63g2

Hướng dẫn :
1-Down về giả nén ra được folder "sandstorm" .
2-Thả cả folder trên thẳng vào thẻ nhớ theo đường dẫn SD card/gameloft/games(nếu trên thẻ nhớ chưa có thì tạo folder mới đặt tên là gameloft,trong gameloft lại tạo folder games rồi thả folder sandstorm vào)
3-Cài file Sandstorm 3.2.7.apk
4-Thưởng thức cuộc chiến của lính Mỹ tại Trung Đông.

Chúc vui!

sao em cài vào màn hình nó nhỏ xíu à anh ui :(

jennydontcry

sao em cài vào màn hình nó nhỏ xíu à anh ui :(

Sao lại thế nhỉ,mình cài và chơi full screen mà.Bạn lên market down spare part về rồi cài vào máy xem sao.Chương trình này có thể tự dãn cho đầy màn hình với các pm hoặc game mà ko hỗ trợ theo độ phân giải của HD2.

LUILUI

Có bác nào chơi đc Angry Birds chưa vậy? mình cài hoài mà ko đc

bác đọc kĩ mấy trag trc , unmout thẻ ra rùi tải từ market , sau đó mount lại thẻ là xong :D

Sao lại thế nhỉ,mình cài và chơi full screen mà.Bạn lên market down spare part về rồi cài vào máy xem sao.Chương trình này có thể tự dãn cho đầy màn hình với các pm hoặc game mà ko hỗ trợ theo độ phân giải của HD2.

để em thử coi sao , cái màn hình game nó cỡ 2,4 inch à :(

lungtungbeng

bác đọc kĩ mấy trag trc , unmout thẻ ra rùi tải từ market , sau đó mount lại thẻ là xong :D

để em thử coi sao , cái màn hình game nó cỡ 2,4 inch à :(

Các bản Kernel bây giờ đã hỗ trợ cài Angry Bird không cần unmount sd card nữa rồi. Cứ lên market down game về chiến thôi bạn ạ

LUILUI

bản rom em có sẵn spare part nhung ko pit tuỳ chỉnh thế nào nữa , game Sandstorm 3.2.7 cài vào vẫn màn hình nhỏ khó chơi quá hjxhjx :((

clarkht

trước chơi đc game Zenonia ngon lành, nhưng mới cài lại bản android mới thế là vào game này cứ bị treo, cài lại bản cũ vẫn vậy, hix

Status
Không mở trả lời sau này.