• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC LOẠI FONT HỖ TRỢ HIỆN THỊ TIẾNG VIỆT CHO PPC

lethang82

Đã download lại và extract được bằng winrar. cảm ơn các bác đã chỉ giáo.

bspears802

mình dùng HDH WM 6.1, toàn tỉếng Nhật, có thể chép các Fonts trên dùng được ko ?

NguyenTu

Super V.I.P
mình dùng HDH WM 6.1, toàn tỉếng Nhật, có thể chép các Fonts trên dùng được ko ?

đc, nó sẽ giúp hiển thị đúng tiếng việt các PM của người việt, truy cập vào các trang web tiếng việt.

thaind

Xin hỏi các bro, em cần font tiếng Trung cho O2 atom thì download được ở đâu ạ.

anhdaihn

Mình đang dùng WM6.1 đã cài hết các font ở trên, mà sao mục tin nhắn không gõ được tiếng việt, vào xem Wedsite cũng vậy. Xin các bac chỉ giáo, thanks.

ThaiChienvn

Mình đang dùng WM6.1 đã cài hết các font ở trên, mà sao mục tin nhắn không gõ được tiếng việt, vào xem Wedsite cũng vậy. Xin các bac chỉ giáo, thanks.
Posted via Mobile Device
bạn thử harr.. lại máy rồi cài lại font xem sao.?

linhanh154

Minh dùng HTC touch cruiser sao cài VNsystem font vào nhung may ko được nhỉ, bác nào biet chỉ giup voi. khi cài nó hiện lên
{installation was unsuccessful. The program or setting can not be installed because it does not have sufficient system permissions.

PhongQuang

Super V.I.P
Minh dùng HTC touch cruiser sao cài VNsystem font vào nhung may ko được nhỉ, bác nào biet chỉ giup voi. khi cài nó hiện lên
{installation was unsuccessful. The program or setting can not be installed because it does not have sufficient system permissions.
Bạn thử dùng font Việt nam fix này xem có được ko?

giangtroi

bác có font tiếng hoa không?

em cài từ điển tiếng hoa(dùng mobi pocket reader). không có font tiếng hoa.bạn nên chỉ dõ font cho win gì. máy em sài widow 2003 không sài được font của bác. thanks

kimtudao

Cho em hỏi .khi vào web máy em bị lỗi toàn hình vuông .đã thử copy font trên pc vào nhưng vẫn lỗi ạ

vettau

Cho em hỏi .khi vào web máy em bị lỗi toàn hình vuông .đã thử copy font trên pc vào nhưng vẫn lỗi ạ
Hình như bạn chỉ copy thôi mà chưa cài đặt thì phải? cài đặt rồi Khởi động lại là ok thôi mà (nhớ cài vào Devive nhé)

Bạn tải font về khi giải nén sẽ ra file .cab, bạn copy vào thẻ nhớ rồi cài, sau đó reset lại là xong...

AnhPheCT

Một loại font Tahoma_TV.CAB duy nhất hiển thị tiếng Việt cho các loại PPC!! Font này của Man Phạm Quang!! Không cần cài font nào khác!! Sẳn post vào đây, cho tập trung 1 chổ!!

Classicz

Em cài từ điển, mấy cái phiên âm bị lỗi thành ô vuông thì dùng font gì hả các bác