• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO BLACKSTONE

lockseam89

help. help,help , cứu với các bạn ơi sao mình caí , minh muốn cài hể diều hành android PHIÊN BẢN ANDROID 2.3.3 CHO BLACKSTONE ( HD1) của bạn letinhclover mà nó cứ bảo waiting for sd card là sao các bạn ơi cố gắng chì mình với , bộ nó còn đòi gì nữa hả, giúp mình với nha , cám ơn các bạn nhiều

Thẻ nhớ của bạn được định dạng FAT 32 chưa?

anhty09036

rồi mình phải làm sao nữa đẻ chạy chương trình mà không bị watting for sd cảd , chỉ mình với

rồi mình phải làm sao nữa đẻ chạy chương trình mà không bị watting for sd cảd , chỉ mình với
Tốt nhất là bạn nên thử với một thẻ nhớ khác coi sao. Mình nghĩ lỗi do thẻ nhó của bạn thôi. Nên mua thẻ SDHC Class 4 trở lên thì chạy Android sẽ mượt và nhanh hơn thẻ thông thường.

ngoquang90

bạn ơi cho mình hỏi sao máy htc t8282 bắt wifi yếu vậy bạn mình đứng sát router mà bắt chỉ đc có 1 cột sóng trong khi các máy khác bắt đầy sóng