• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC SỰ CỐ,YÊU CẦU VÀ THẮC MẮC VỀ UP FIRMWARE

iamstven

có mod tăng âm lượng máy phát nhạc không nhỉ.một số fw nghe nhạc to mà một số fw nhỏ quá:-?

mrlunar

Các bạn ơi cho mình ? chút...mình hack nokia N97 mini bằng JAF nhưng khi tắt nguồn để chạy hack JAF thì máy lại tự động on nên không hack được...các bạn có thể giải thích giúp mình được không à...xin cảm ơn !

Radium

Moderator
Các bạn ơi cho mình ? chút...mình hack nokia N97 mini bằng JAF nhưng khi tắt nguồn để chạy hack JAF thì máy lại tự động on nên không hack được...các bạn có thể giải thích giúp mình được không à...xin cảm ơn !

có thể do bạn chưa cài pc suite, cũng có thể do cáp. Bạn rút cáp chuyển qua cổng khác xem sao

chjckenboy_18

có thể do bạn chưa cài pc suite, cũng có thể do cáp. Bạn rút cáp chuyển qua cổng khác xem sao
bạn xem lại bước bấm nút flash xem, do n97 và n97 mini có chức năng sạc qua cổng usb nên bạn phải bấm flash> yes rùi cắm cable :-?

tuan586

Member
giúp mình với,mình flat từng phần với jaf mà đến đoạn ấn flat nó hiện thế này là sao,khắc phujv the nao đây?